MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở (rất nhiều vị trí) [07.04.2013]

Bạn có thể nộp các vị trí tuyển dụng cho Chi nhánh, sẽ là một tính toán hợp lý hơn cho các bạn SV mới ra trường:). Thực ra MB chỉ khắt khe về chiều cao thôi, còn lại không quá quan trọng bằng cấp & kinh nghiệm đâu. Năm ngoái cũng đợt tuyển này rất nhiều SV năm cuối trúng tuyển đó bạn & trong đó cũng rất nhiều bạn tốt nghiệp bằng Khá:). Nhưng có một điểm chung là đều: cao to đẹp giai, cao ráo trắng trẻo xinh gái:D
Bạn cocghe nói vậy mình cũng yên tâm đc phần nào! Thank bạn nhiều nhớ! :x

Có mail rep liền nhưng mà nó lại là thế này, :((
The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.
Huhu, có ai giống mình k.
Đây là lỗi hộp thư đầy, nguyên nhân do dồn từ lần nộp hồ sơ trước, có thể khi bên IT đăng tin tuyển dụng nhưng chưa dọn hòm thư. Các bạn có thể gửi lại vào thời gian khác, chắc trong hôm nay hoặc một vài ngày tới hòm thư sẽ được dọn dẹp thôi, để nhận hàng ngàn bộ hồ sơ mới của đợt tuyển dụng này;)). Mà CV MB rõ nặng, >1,5MB thì nhanh đầy cũng dễ hiểu. Trong khi CV của ACB có hơn 100Kb còn đầy hòm thư nữa là ^^

Các bạn cho mình hỏi năm 2012 MB có tuyển tập trung tại hội sở như năm nay không nhỉ? mình tìm ko thấy dữ liệu nào MB tuyển tập trung tại hội sở năm 2012..:(:(

Các bạn cho mình hỏi năm 2012 MB có tuyển tập trung tại hội sở như năm nay không nhỉ? mình tìm ko thấy dữ liệu nào MB tuyển tập trung tại hội sở năm 2012..:(:(
Năm ngoái MB Hội sở không tuyển tập trung nhiều vị trí như năm nay mà tuyển rải rác trong cả năm bạn ak:). Bạn có thể search GG từ khóa "MB Hội sở tuyển dụng", "MB tuyển dụng nhân sự cho hội sở"... sẽ ra các kết quả tin tuyển dụng năm 2012.

Ví dụ tin này: MB Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng nhiều vị trí Cán bộ quản lý Khối Thẩm định [05.02.2013]

có ai biết chèn ảnh vào thế nào ko? mình làm mãi mà ko chèn được :(

Phòng Treasury của MB ko có mạng lưới ở Tp.HCM nhỉ. Toàn ngoài HN thế này thì đành hóng chơi thui haizzz

bạn vào thẻ insert rồi vào picture ngay dưới insert rồi chọn dg dẫn đến ảnh của b là dc mà ;)

- - - Updated - - -

có ai biết chèn ảnh vào thế nào ko? mình làm mãi mà ko chèn được :(

bạn vào thẻ insert rồi vào picture ngay dưới insert rồi chọn dg dẫn đến ảnh của b là dc mà ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên