MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở (rất nhiều vị trí) [07.04.2013]

Năm ngoái MB Hội sở không tuyển tập trung nhiều vị trí như năm nay mà tuyển rải rác trong cả năm bạn ak:). Bạn có thể search GG từ khóa "MB Hội sở tuyển dụng", "MB tuyển dụng nhân sự cho hội sở"... sẽ ra các kết quả tin tuyển dụng năm 2012.

Ví dụ tin này: MB Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng nhiều vị trí Cán bộ quản lý Khối Thẩm định [05.02.2013]
Cám ơn bạn nhiều nhé! mình cũng search ra thông tin tuyển dụng rải rác như bạn, vậy có thể khẳng định thị trường việc làm bắt đầu ấm lên rồi...có lẽ mấy năm rùi mới có cơ hội thế này...:):):)

Giờ mới nhớ ra MB là ngân hàng quân đội. Toàn nhầm với Maritime :"> , làm ghét ghét một lúc :D
Hình như Hà Nội chỉ có hội sở phải không các bạn, chi nhánh là của miền nam rồi?

Đánh dấu để ngâm cứu phấn đấu tiếp nào, có cửa nào cho girl mét rưỡi hem 8-}

Quả thật, không có thông tin tuyển dụng thì hóng, mà có rồi thì ko biết nên chọn vị trí nào cho dễ ăn. Có lẽ MB nên tuyển rải rác thì tốt cho mình hơn :v Không biết có nên nộp một lúc nhiều vị trí ko nhỉ? khó nghĩ quá? Mà sinh viên mới ra trường thì như năm ngoái vị trí nào dễ lọt nhất vậy các tiền bối?

Có ai giống mình k, nộp 1 đơn cho chi nhánh thì đc rep, một đơn vị trí trên HO thì k thấy rep j

Cuối cùng cũng đã delivery đc email. Bây giờ ngồi cầu nguyện.Mình apply vào chuyển tiền quốc tế :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên