mấy bác trả lời hộ e cái đi.92 mà trúng tuyển thì có dk đi làm luôn ko hay phải chờ khi nào lấy bằng

:D:D
Chi phí bệnh viện công thì giống nhau cả thôi, bệnh viện đại học Y khám nhanh hơn. Mà tổng chi phí bạn kia khám ở 103 là gần 9 lít. Chắc ở đâu cũng thế thôi :(

Cả nhà có điều kiện thì ra Thanh Nhàn mà khám, t kams Thanh Nhàn trong 1 buổi sáng thôi chiều lấy kết quả là xong, hết có 650k. Vừa đủ, vừa nhanh

không liên quan nhưng bên techcombank vừa thông báo trúng tuyển, mai có thể ký hợp đồng. Vậy có nên chờ bên MB ko? Ai có kinh nghiệm giúp với, MB có "ngon" hơn techcombank nhiều lắm ko? :eek:

Giấy khám sk mua là chỉ mấy cái linh tinh thôi, nhiều xét nghiệm MB yêu cầu thì giấy mua ko có, thế nên phải làm thêm các dịch vụ bổ sung nên nó mới tốn tiền @@
Chụp X Quang ko bạn, xét nghiệm mãu 10 thông số hay chỉ xét nghiệm moorphine, Viêm gan B và HIV thôi :)

:D:D

Cả nhà có điều kiện thì ra Thanh Nhàn mà khám, t kams Thanh Nhàn trong 1 buổi sáng thôi chiều lấy kết quả là xong, hết có 650k. Vừa đủ, vừa nhanh
Hic mình hỏi bạn chút, bên bv Thanh nhàn khám có đủ như trong tờ yêu cầu ko bạn? Thấy trong đó có nhiều xét nghiệm lắm :( mình còn đang sợ 1tr không đủ!

Bạn này chắc chưa thử nên vẫn còn mơ mộng lắm.MB chỉ bóc lột nhân viên thôi, còn tiền toàn chia cho cổ đông hết.Ai đời lãi suất cho vay cao ngất ngưởng, mãi không chịu hạ, định giá AMC thì thấp mà thu phí cao, nhân viên thì cong mông chạy chỉ tiêu trong khi sếp ngồi phòng lạnh chơi CK.Khoán chỉ tiêu thì khoán mỗi RM, lại hay o ép KH.Làm toàn những cái bất cập vậy thì sao mà khá đc.Chi nhánh thì lỗ vỡ mặt ra, chán.
Anh không nên nói như thế, bạn em vẫn rất nhiều người trụ lại được MB và các CN đều làm việc tốt. Đi làm mà cứ kêu cực như anh, không tìm được niềm vui và cứ áp lực với công việc như vậy thì chán là đúng rồi. Trước em làm ở Tech nổi tiếng là áp lực, công việc rất vất vả nhưng em thấy vẫn vui vì được chinh phục thử thách công việc, sếp cũng bị trên ép xuống rồi lại ép mình nhưng cũng hiểu được áp lực của mình, thường xuyên động viên, cho giải pháp, anh em đồng nghiệp cũng rất tình cảm với nhau.
Chắc anh không tìm được những cái đó và o ép bởi tiền lương của MB nên thấy khổ sở và áp lực thôi ạ. Thậm chí có những RM giỏi ở CN em biết cách kiếm nguồn KH và khai thác nên rất nhàn, hàng ngày đi uống cafe với KH, về CN chỉ phải làm hồ sơ. Khó hay dễ là do mình qđ hết ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên