Nếu mà đỗ PV thì sẽ đc gọi trực tiếp đến NH để deal lương, tớ có quen 1 bạn đỗ thì thấy nt :p Giờ này mà vẫn bặt vô âm tín thì có khi tập xđ là mình trượt ấy cả nhà nhỉ?

Nếu mà đỗ PV thì sẽ đc gọi trực tiếp đến NH để deal lương, tớ có quen 1 bạn đỗ thì thấy nt :p Giờ này mà vẫn bặt vô âm tín thì có khi tập xđ là mình trượt ấy cả nhà nhỉ?
đã có ai có kết quả gì đâu bạn, ae vẫn đang chờ đợi mà, mà cái bạn được nt đấy là thi năm nào đấy ??

nhưng mà tớ trả lời pv cũng đc, câu cuối hơi đuối, hỏi nhanh, trả lời cũng nhanh, thấy nói rõ nhiều mà đồng hồ chỉ tầm 15-20 p thì hi vọng nhiều ko các cậu?

nhưng mà tớ trả lời pv cũng đc, câu cuối hơi đuối, hỏi nhanh, trả lời cũng nhanh, thấy nói rõ nhiều mà đồng hồ chỉ tầm 15-20 p thì hi vọng nhiều ko các cậu?
thì ai cũng đều hi vọng cả mà c, dù trả lời thế nào thì cũng hy vọng hết mà, cũng mong vào may mắn nữa. chúc c may mắn :)

không phải chỉ có bên p vấn biết ai đậu ai trượt, mà chính các thí sinh dự tuyển cũng biết khả năngđậu rớt.
mặc định đó là : hỏi nhiều, xoáy sâu, khiến cho hội đồng chao đảo là đậu
Ai phỏng vấn mà nhạt nhòa, hỏi đáp khiến chán ngắt là biết trượt
Mình đã p vấn rất nhiều lần, và đây là duy nhất trường hợp mình ko biết đậu hayrớt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên