MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Vậy mình nộp 2 vị trí cùng 1 chi nhánh Cần Thơ có được không bạn?
Về việc này mình không dám liều trả lời bạn, nhưng mình nghĩ là được bạn ak:). Tuy nhiên, nếu bạn nộp 2 vị trí ở CN & 1 vị trí ở Hội sở thì có thể sẽ khác, khi đó bạn sẽ gửi 3 email đến cùng 1 hòm mail, nguy cơ "được" vào black list là rất cao:D. Vì thế bạn nên cân nhắc:)

Một số đợt tuyển của các NH, điển hình là LienViet, nộp 2 vị trí cùng lúc vào Hội sở hoặc CN vẫn được, nếu qua vòng lọc hồ sơ còn có tên trong 2 danh sách thi;))

Các bạn chưa có kinh nghiệm và không đủ chiều cao, đặc biệt là các bạn năm cuối có thể ứng tuyển vị trí Cộng tác viên. Nếu trong thời gian làm việc bạn có thể chứng minh khả năng của mình, cộng thêm nhiệt tình năng nổ thì sẽ được cân nhắc tuyển vào làm nhân viên chính thức vì MB bao giờ cũng ưu tiên tuyển dụng nội bộ.
Chúc các bạn may mắn :)

nhưng yêu cầu Ngoại hình kinh quá... 1m7... :((( nhưng cứ nộp bừa vậy.. haizz

Gần như lặp lại chu kỳ tuyển dụng của năm ngoái. Có thể đây là đợt tuyển dụng lớn nhất trong năm 2013 của MB. Các bạn quan tâm đến MB (quá hot;))) cần tranh thủ đợt tuyển dụng này, bởi sau đợt này MB chỉ tuyển rải rác & phải đến tầm tháng 10 mới tuyển tập trung tiếp, tuy nhiên đợt 2 sẽ k rầm rộ bằng đợt 1. Đây cũng là cơ hội rất tốt cho các bạn SV năm cuối kiếm được việc làm trước khi ra trường, hơn nữa lại là một NH hoạt động hiệu quả, tuy áp lực nhưng bù lại môi trường làm việc chuyên nghiệp, năng động, đánh giá đúng khả năng và có cơ hội thăng tiến.

Cùng với quá trình chuẩn bị hồ sơ, để có một đợt tuyển dụng thành công, các bạn có thể cập nhật thông tin liên quan đến quá trình thi tuyển và phỏng vấn vào MB ngay từ bây giờ.

Một số topic hữu ích cho các bạn:

- Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào MB
- Và các topic khác tại Box sau: Thi tuyển & Làm việc tại NH Quân Đội (MB)

Chúc các bạn may mắn và thành công trong đợt tuyển dụng này:)

Có cơ hội cho sinh viên năm cuối sao anh? Đợt tuyển trước ở chi nhánh Tiền Giang có ghi rõ là "tốt nghiệp hoặc sắp tốt nghiệp" nhưng lần này không ghi như vậy.
Với lại cho em hỏi nếu em sắp tốt nghiệp thì ghi lý lịch có nên ghi tốt nghiệp loại gì luôn không nhỉ :D? và phần người hiểu rõ quá trình học tập công tác phải là thầy cô mới được hay có thể là bạn bè đã đi làm rồi được không?
Kinh nghiệm sa trường còn non nên lăn tăn nhiều thứ quá.

MB hot quá nhỉ, mới đăng mà nhộn nhịp quá :)) Chuẩn bị chọi nhau vỡ đầu rồi :))

đã nộp, đã nhận được mail rep hơi hơi yên tâm nhưng mà sao HN và HCM bị giới hạn chỉ 1 số trường học viện ngân hàng, tài chính...v.v.. thì mình có cơ hội không?

có thể nộp cả hội sở và chi nhánh ko mọi người :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
"Giao dich viên tuổi dưới 25".ôi trời ơi phải gửi gấp k sắp đến sn tuổi 25.huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661