MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Mình hỏi về "đề thi" chứ không phải "phỏng vấn" nhé các bạn. Các bạn có ai biết đề thi KHCN so với SME có gì khác biệt không nhỉ?

vố gì vậy bạn có thể chia sẻ dc hem

Cũng đau, chia xẻ kinh nghiệm tý vậy.

Ngày mới ra trương mình đang đi học việc bên công ty kiểm toán, lương học việc bạn cũng biết chỉ có đủ trả tiền nhà qua thời bão giá+chút xăng xe điện thoại, còn lại vẫn xin bố mẹ. Có tư tưởng chán nên xin sang làm nhân viên tín dụng cho bọn Sacombank này. Mình nghĩ là nhân viên tín dụng cũng sử dụng công cụ đánh giá, phân tích hay đại loại thế nhưng mà sang đây mới thấy, công việc của mình chỉ có sale, sale and sale và không gì khác ngoài sale thậm chí là sale off. Nó đào tạo kinh nghiệm cho mình thì sặc mùi bán hàng đa cấp (có thể nói hơi quá), sáng học nghiệp vụ, chiều xách xe máy đi lượn mà tìm khách hàng. Thế mà mình lại đi bỏ học việc kiểm toán để sang đây, không có cái ngu nào bằng. Ngày trước bạn bè khuyên bao nhiêu cũng không nghe, giờ hậu quả là thất nghiệp :((.

Qua nay em gửi 5 lần sử dụng 2 mail khác nhau mà không nhận được reply. Em vừa thử lấy mail sinh viên của trường em gửi thì nó gửi reply lại ngay lập tức. Mà mail em ghi trong Thông tin ứng viên không phải là mail sinh viên. Vậy em cần lấy mail giống với ghi trong Thông tin ứng viên gửi lại không nhỉ?

mìh đang học vb2 tài chính doanh nghiệp, tháng 6 này ra trường, mình tốt nghiệp ngành QTKD năm ngoái rồi. giờ muốn ghi chuyên ngành là tài chính dn cho liên quan đến ngân hàng mà chưa có điểm tổng kết. chả nhẽ lại ghi QTKD sao? các bạn cho ý kiến với

Mình cũng gửi Email mấy lần rồi mà không thấy reply.
Khéo phải gửi trong giờ hành chính thôi sao :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back