MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình cũng giống bạn, và gửi tận 5 cái mail cơ =,= Không biết hôm nay gần đến hạn cuối nên mail mệt quá rồi chăng =,=
Bạn có sáng kiến gì không? Đọc diễn đàn thấy có bạn gửi cũng tận 5 lần giống mình, vẫn quyết tâm gửi lại đến lần thứ 6 thì được phản hồi ngay. Cơ mà cái Spam nó treo lơ lửng, mình cũng ớn =,=

bạn ơi, hôm nay gần đến hạn cuối là sao, mình tưởng trc 7/4 cơ mà :(

bạn ơi, hôm nay gần đến hạn cuối là sao, mình tưởng trc 7/4 cơ mà :(

Bạn ơi, hạn chót là 07/04 mà, nhưng càng gần thì càng nhiều người gửi, quá tải => gửi sớm vẫn tốt hơn bạn ah

- - - Updated - - -

Tính đến thời điểm này đã gửi 6 cái, nản thật, gửi từ sáng đến giờ

Tớ vừa 01 mail mới nữa, và gửi đi cái thứ 7 rồi, vẫn êm ru, sent nhưng không hề có mail auto reply của MB.
Thôi, để sang tuần gửi lại xem sao. =,=

dán hình vào mẫu thông tin ứng viên làm sao vậy bạn? chỉ giúp mình với. cám ơn bạn!

Bạn dùng chức năng Insert ---> picture

Sau đó chọn file ảnh thẻ rồi open là ok bạn nhé.

Ban đầu hình insert sẽ không theo cỡ 3 X 4, bạn phải kéo hoặc chỉnh sửa dài rộng cho vừa ô ảnh là được @_@

dán hình vào mẫu thông tin ứng viên làm sao vậy bạn? chỉ giúp mình với. cám ơn bạn!
Chà chà vậy là hổng kiến thức tin học văn phòng à nha :P Bạn chỉ dấu nháy vào phần ảnh , Insert a picture from file , tìm đường dẫn đến cái ảnh của bạn là okie. Sau đấy căn chỉnh cho nó vừa vặn là ổn thôi..

bạn nào tốt bụng chỉ cho mình chỗ down mẫu thông tin ứng viên của MB cái, mình chẳng bít nó ở chỗ nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên