MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

các bạn ơi mình gửi mà không thấy có mail phản hồi gì cả như thế đã nộp thành công chưa vậy???

Tôi cũng chẳng có mail phản hồi, không biết là có vào mục spam k nữa, có cần lập mail mới để gửi lại không nhỉ

Mọi người ơi cho mình hỏi tí, trong tiêu đề email và file excel đặt tên theo cú pháp này:

HNO – SME – Tran Van A; HCM – TPSME – Nguyen Thi B

Nhưng mà TPSME là gì nhỉ, sao Hà Nội chỉ có SME thôi. Mình tính nộp ở HCM thì ghi thế này có chính xác không:

HCM - KHCN - Nguyen Thi B

Thank cả nhà nhiều!

tớ gửi và nhận được phản hồi ngay, thik quá. mong sẽ vào đc Mb và đổi đời, nghèo lâu quá rồi

Mọi người ơi cho mình hỏi tí, trong tiêu đề email và file excel đặt tên theo cú pháp này:

HNO – SME – Tran Van A; HCM – TPSME – Nguyen Thi B

Nhưng mà TPSME là gì nhỉ, sao Hà Nội chỉ có SME thôi. Mình tính nộp ở HCM thì ghi thế này có chính xác không:

HCM - KHCN - Nguyen Thi B

Thank cả nhà nhiều!

Bạn đọc kỹ phần hướng dẫn nhé. trong thông tin tuyển dụng cũng ghi đầy đủ mã các vị trí. TPSME là trưởng phòng QHKH DN. Hướng dẫn thế nào bạn làm như thế

Thông tin xác thực tý nhé các bạn.

Thứ nhất yêu cầu chiều cao (VD 1m70) nhưng mà xê xi đi một tý vẫn được chấp nhận (1m65 đối với nam chẳng hạn) vào đó rồi nó cũng không đo lại đâu. Cái này là mình cam đoan luôn.

Thứ 2: Sinh viên chưa tốt nghiệp, chờ bằng... nộp vào vẫn được chấp nhận vì chỉ gửi qua mail thôi mà, khi nào đi phỏng vấn sẽ mang bản photo bằng (hoặc giấy chứng nhận) không cần công chứng cũng được.

Thứ 3: Nó chỉ yêu cầu kinh nghiệm vậy thôi, tuyển vào fresh hoàn toàn. Tội gì mà không nộp.

Thứ 4: Quan trọng nhất, cứ ước mơ và hoài bão thật nhiều vào, rồi khi trúng tuyển ngân hàng sẽ giúp cho các bạn nhận ra cuộc đời không toàn màu hồng như bạn nghĩ.

(Đã từng thi tuyển vào năm ngoái khi trên tay còn chưa có bằng tốt nghiệp)

No thing to get in a twist over.
Kết điều thứ 4.............:-|

Tớ thi tuyển MB TIền Giang khi đang làm luận văn và đang chờ kết quả đây. Mà chắc tạch rồi. =))

Thế là đợt thi tuyển đấy bạn có đỗ không? Bạn chưa có bằng thì khi đi PV bạn mang theo gì vậy :)

Thông tin xác thực tý nhé các bạn.

Thứ nhất yêu cầu chiều cao (VD 1m70) nhưng mà xê xi đi một tý vẫn được chấp nhận (1m65 đối với nam chẳng hạn) vào đó rồi nó cũng không đo lại đâu. Cái này là mình cam đoan luôn.

Thứ 2: Sinh viên chưa tốt nghiệp, chờ bằng... nộp vào vẫn được chấp nhận vì chỉ gửi qua mail thôi mà, khi nào đi phỏng vấn sẽ mang bản photo bằng (hoặc giấy chứng nhận) không cần công chứng cũng được.

Thứ 3: Nó chỉ yêu cầu kinh nghiệm vậy thôi, tuyển vào fresh hoàn toàn. Tội gì mà không nộp.

Thứ 4: Quan trọng nhất, cứ ước mơ và hoài bão thật nhiều vào, rồi khi trúng tuyển ngân hàng sẽ giúp cho các bạn nhận ra cuộc đời không toàn màu hồng như bạn nghĩ.

(Đã từng thi tuyển vào năm ngoái khi trên tay còn chưa có bằng tốt nghiệp)

No thing to get in a twist over.

Ngân hàng nào thì cũng có 1 điểm chung là: "trong chán ngoài thèm". MB xét chung thì đúng là 1 nơi lý tưởng, vào đó thì chúng ta sẽ trưởng thành rất nhiều, tuy vậy ko phải CN nào cũng tốt, CN nào cũng fair. ở đó ngta cũng coi trọng các mối quan hệ thân quen ở ngoài, và cũng có hơi hướng kiểu Nhà nước

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,586
Thành viên mới nhất
ericclaptonmerc
Back
Bên trên