[HOT HOT HOT] ĐÁP ÁN bộ câu hỏi THANH TOÁN QUỐC TẾ

cái attachment của vbb này bị bug hay sao vậy. Chứ ở mấy forum khác IDM down attachment ầm ầm mà :(

mình tắt IDM mà cũng ko được lun >"<. Làm khó nhau kiểu này người down được dễ wa 4rum khác spam cho bõ ghét + ko thèm way lại đó >"<

haiz, sắp thi môn này, mà giờ chưa đủ tín dụng để download, không biết chừng nào mới đủ đây nữa. có ai tốt bụng down về rùi sẵn tay send mail cho t hok. thật sự rất biết ơn!!! YM: hat_250310

mình tắt IDM mà cũng ko được lun >"<. Làm khó nhau kiểu này người down được dễ wa 4rum khác spam cho bõ ghét + ko thèm way lại đó >"<
Bạn này hôm nay gặp chuyện gì phiền muộn hay sao mà bức xúc với topic của mình thế nhỉ?;)). Chết, mình làm mất khách của 4r à?=))
Chán chủ top quá, post đáp án để thảo luận, comment mà bị lỗi, rùi lặn luôn.
Sr bạn, mình hơi bận nên k support ngay được, bạn thông cảm nhé:). Mình sẽ xem lại file attach, nếu k bị lỗi là do máy của bạn nhé;))

Có bạn nào down được file này chưa? Mình thử mấy lần vẫn không down được, có bạn nào giống mình không?

mình là người mới nên số tiền tín dụng ít quá.thế mà cứ chăm chỉ down.hi.cuối cùng chẳng mở được cái nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,505
Thành viên mới nhất
Breaking Benjam
Back
Bên trên