BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

thế trên thực tế có bạn nào được gọi báo pass chưa, hú 1 tiếng coi cho anh chị em ở đây biết chừng với

Chi nhánh Nha Trang là MHB sát nhập và chuyển tên thành đó, phỏng vấn chưa được 5 phút nên thấy lo quá, :(
Mình cũng mún nộp về Khánh Hòa làm gần nhà nhưng nghĩ lại ngoài đó lâu lâu mới tuyển vài chỉ tiêu mà lại có suất hết rùi nên chỉ dám nộp HCM thôi.

Mình cũng mún nộp về Khánh Hòa làm gần nhà nhưng nghĩ lại ngoài đó lâu lâu mới tuyển vài chỉ tiêu mà lại có suất hết rùi nên chỉ dám nộp HCM thôi.
mình cũng muốn ở gần nhà. mà công nhận 3 năm rồi mới tuyển lại đó. bạn nào có thông tin thì hú lên anh em biết nhen

làm vậy là sáng suốt đó bạn, mìn thì xác định tách rồi nhưng rảnh cũng vào hóng xem bạn nào may mắn pass, với cả nó cứ gửi mail có comment mới mà k biết tắt như thế nào. :confused:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,467
Thành viên mới nhất
bancadoithuonga
Back
Bên trên