BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Mình bốc phải 03 câu:
1. Em có lý tưởng sống không? đó là gì?
2. Những hành động của BIDV trong vụ cá chết ở 4 tính miền trung, BIDV được gì và mất gì?
3. Nghiệp vụ bảo lãnh kết thúc khi nào?

Chị pv chắc khoảng 15p thôi. Câu hỏi toàn mấy câu ứng xử nên không ước chừng được là đúng sai bn% ý =))
Nói chung là hên xui thôi ah :D
em có khi chỉ trên dưới 10p, nhanh dã man, pv xong còn hỏi thêm bla bla, em trả lời luôn nên k mất nhiều time, nói chung cũng thấy ổn ổn, k biết bao giờ có kết quả nữa

Năm ngoái em pv, ông giám đốc còn cứ ngân hàng anh rất cần những ng như em... bla bla... cuối cùng em vẫn tạch như bt thôi :))[/QUOTE]
Năm ngoái bác thi CN nào. Anh GĐ thả thính ghê nhỉ :D

Năm ngoái em pv, ông giám đốc còn cứ ngân hàng anh rất cần những ng như em... bla bla... cuối cùng em vẫn tạch như bt thôi :))
Năm ngoái bác thi CN nào. Anh GĐ thả thính ghê nhỉ :D[/QUOTE]
CN Đông Hà Nội ak :)) gật gật gù gù xong kêu phù hợp............ e vẫn tạch ý mà, họ khen là 1 chuyện, với cả em thấy mấy bác cứ nghĩ ngta hỏi lương chỗ cũ rồi so sánh với bidv, hỏi em có gắn bó lâu dài không thì cũng đừng nên hi vọng quá =)) Họ hỏi để xem phản ứng của mình thôi chứ có phải là được vào đến nơi rồi đâu..........

Năm ngoái bác thi CN nào. Anh GĐ thả thính ghê nhỉ :D
CN Đông Hà Nội ak :)) gật gật gù gù xong kêu phù hợp............ e vẫn tạch ý mà, họ khen là 1 chuyện, với cả em thấy mấy bác cứ nghĩ ngta hỏi lương chỗ cũ rồi so sánh với bidv, hỏi em có gắn bó lâu dài không thì cũng đừng nên hi vọng quá =)) Họ hỏi để xem phản ứng của mình thôi chứ có phải là được vào đến nơi rồi đâu..........[/QUOTE]
Thường mấy bác đang làm ngân hàng r thì hay bị hỏi về lương. K biết khi nào có kết quả. Chờ mà đau tim mất thôi.

CN Đông Hà Nội ak :)) gật gật gù gù xong kêu phù hợp............ e vẫn tạch ý mà, họ khen là 1 chuyện, với cả em thấy mấy bác cứ nghĩ ngta hỏi lương chỗ cũ rồi so sánh với bidv, hỏi em có gắn bó lâu dài không thì cũng đừng nên hi vọng quá =)) Họ hỏi để xem phản ứng của mình thôi chứ có phải là được vào đến nơi rồi đâu..........
Thường mấy bác đang làm ngân hàng r thì hay bị hỏi về lương. K biết khi nào có kết quả. Chờ mà đau tim mất thôi.[/QUOTE]
No no, em chưa có kinh nghiệm làm ngân hàng :D
Họ hỏi thì hỏi thôi.
Lần này em đi thi trên tinh thần thoải mái, không có gì để hi vọng nên thấy cũng bình thường =)) Do đang làm HCNS nên vào phòng hội đồng 8 ng pv em cũng không bị run nữa hiha.......

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên