BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Mọi người làm ơn cho em hỏi với ạ, em tạo hồ sơ 3 ngày này rồi mà lúc nào cũng báo: "Hệ thống đang bận. Mời bạn thử lại sau" thì phải làm thế nào ạ? em cảm ơn rất nhiều ạ

Mọi người làm ơn cho em hỏi với ạ, em tạo hồ sơ 3 ngày này rồi mà lúc nào cũng báo: "Hệ thống đang bận. Mời bạn thử lại sau" thì phải làm thế nào ạ? em cảm ơn rất nhiều ạ
bạn dùng trình duyệt Firefox thử xem, hôm trc m cũng bị như vậy hoài, đổi trình duyệt cái nộp đc ngay :))

Các bạn có thể cho mình hỏi cái này được không?
Mình đã đậu BIDV một chi nhánh, đang được thử việc nhưng bị điều chuyển công tác khá xa, vậy mình có thể ứng tuyển đợt tuyển hệ thống này được không?
Bạn nào có kinh nghiệm giải đáp giúp mình với.
Cảm ơn mọi người

Có bạn nào mai mới nộp giống mình k ???. Đang sợ mai k nhận hồ sơ nữa.hic. Lần trước nộp hồ sơ bản cứng, ngày cuối cùng mình đến CN nộp thì ngta k nhận nữa đành ngậm ngùi ra về.:((

Có bạn nào mai mới nộp giống mình k ???. Đang sợ mai k nhận hồ sơ nữa.hic. Lần trước nộp hồ sơ bản cứng, ngày cuối cùng mình đến CN nộp thì ngta k nhận nữa đành ngậm ngùi ra về.:((
sao hôm nay không nộp luôn đi anh ơi, em cũng vừa nộp xong. Nhưng mà đây là nộp online nên đến hết ngày 3/6 mới đóng cửa nộp, chắc mai nộp vẫn được ạ. Nộp sớm thì an tâm hơn. Em vừa nộp xong, nhẹ cả người :)

Tên chi nhánh cái viết hoa cái viết thường là sao mọi người, có phân biệt đối xử gì ở đây không :D
Theo mình được biết chi nhánh viết hoa là chi nhánh cũ của BIDV còn chi nhánh viết thường à các chi nhánh mới đổi tên từ MHB sau sát nhập vào BIDV tháng 5/2015.

Các bác cho em hỏi ở chỗ nộp hồ sơ BIDV nó có ô thư giới thiệu thì các bác giới thiệu bản thân ạ? hay điền gì? hay bỏ trống ạ?

sao hôm nay không nộp luôn đi anh ơi, em cũng vừa nộp xong. Nhưng mà đây là nộp online nên đến hết ngày 3/6 mới đóng cửa nộp, chắc mai nộp vẫn được ạ. Nộp sớm thì an tâm hơn. Em vừa nộp xong, nhẹ cả người :)
Nên nộp sớm càng tốt thôi b ạ

ANH @cocghe266 ơi! Phần thư giới thiệu là j vậy anh. không ghi có sao không anh
M nghĩ là nó giống phần nội dung như luk bạn gửi mail ý. b có thể k viết gì hoặc b có thể giới thiệu b tên, học gì, được biết BIDV đang tuyển gì...qua yêu cầu... có knghiem, kỹ năng j,... nên ứng tuyển...M nghĩ nên viết thêm thì tốt thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên