BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

CHo e hỏi có ai thi mấy vị trí về Truyền thông hay MKT ở HO ko ạ, e có cả bằng về ngân hàng và truyền thông nên phân vân qá, thích làm về truyềnt hông hơn nhưng sợ cạnh tranh cao :( CŨng đều chưa có kinh nghiệm ở cả 2 lĩnh vực ạ

Đành phải vậy em ạ. Trong phiếu cam kết, bên cạnh nội dung về điểm TBC, em cam kết thêm về việc bảng điểm em nộp kèm ở thời điểm hiện tại là chính xác em nhé. Dùng chung một phiếu cam kết thôi cho tiện.
Em cảm ơn ạ ^^

Mục chuyên ngành bắt buộc phải chọn, em có thể chọn ngành nào liên quan nhất. Ví dụ: Định giá tài sản và Kinh doanh BĐS em nhé.
vâng ạ em cảm ơn anh ^^ Hic em chỉ sợ khai thông tin không đúng thì bị loại hồ sơ luôn :<

Mọi ngưoi cho mình hỏi phần chưng minh kinh nghiệm cong tác phai nộp tất cả các giấy tờ như Hđlđ, QD tuyển dụng, QD xếp lương, sổ BHXH.... a??? Mình chỉ có HĐLĐ với sổ BHXH thì có đc ko?

Mọi người ơi cho mình hỏi là thi viết chắc chắn rơi vào 19/06 à? Khoảng 2 tuần sau nộp hồ sơ ạ? Mà nếu đc vào vòng 2 thì BIDV sẽ thông báo trc cho mình mấy hôm ạ?
Mình với gia đình đã đặt vé du lịch từ 16 - 19/06 mất rồi :((

Mọi ngưoi cho mình hỏi phần chưng minh kinh nghiệm cong tác phai nộp tất cả các giấy tờ như Hđlđ, QD tuyển dụng, QD xếp lương, sổ BHXH.... a??? Mình chỉ có HĐLĐ với sổ BHXH thì có đc ko?
mình scan mỗi hợp đồng lao động thôi. Sổ bảo hiểm thì bên nhân sự của mình giữ rồi. Chắc ko vấn đề gì đâu-

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên