BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

t hỏi chút. ở trong hồ sơ, có cái mục ghi ....ngày,tháng, năm với kí tên người viết, nó sẽ hiện ra trong thông tin ứng viên cuối cùng của mình í. nhưng làm sao để kí? mà c có kí ko?
Hồ sơ(CV online mà) ko phải ký. Có chăng thì sau khi trúng tuyển bạn in nó ra rồi ký vào thôi.
Như bên mình thì trúng tuyển in ra rồi ký vào đấy kèm theo tập hồ sơ mà nh yêu cầu.

Phần chứng minh công việc mọi người scan cái gì vậy. Mình chỉ có sổ BHXH thôi có được k. Mọi năm hình như k có mục này thì phải. Mà năm nay k phải nộp giấy khai sinh phải k mọi người

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh @cocghe266 ơi, cho em hỏi cái là đề thi viết vô BIDV thì tất cả các chi nhánh BIDV đều thi chung 1 kiểu là trắc nghiệm hay có chi nhánh thi trắc nghiệm, chi nhánh thi viết ạ, em chưa thi BIDV bao giờ nên cũng ko rỏ, đợt này em lại thi ở quê nữa nên cũng không biết CN ở quê tổ chức thi tuyển sao, anh giúp em với ạ

Anh @cocghe266 ơi, cho em hỏi cái là đề thi viết vô BIDV thì tất cả các chi nhánh BIDV đều thi chung 1 kiểu là trắc nghiệm hay có chi nhánh thi trắc nghiệm, chi nhánh thi viết ạ, em chưa thi BIDV bao giờ nên cũng ko rỏ, đợt này em lại thi ở quê nữa nên cũng không biết CN ở quê tổ chức thi tuyển sao, anh giúp em với ạ
Tất cả các chi nhánh tuyển tập trung thì đề thi giống nhau (trừ các chi nhánh tuyển lẻ). Như những đợt trước thì qhkh và gdv đều trắc nghiệm 100%. Nếu cn ở quê có thể thi tập trung với 1 số chi nhánh ở gần khu vực.

BIDV là thi tập trung bạn ạ, nếu bạn ở miền bắc sẽ thi ở Hà Nội còn miền Nam thi thi ở TP HCM.
ĐỢt 1 là trắc nghiệm cho tất cả các vị trí bạn ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên