BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

hix. e mới check thấy ls với hoạt động y chang vietin. ko buồn thi nữa. các bác chiến vui vẻ

anh cocghe ơi ! em chụp ảnh văn bằng vẫn ngay ngắn, rõ nét em chuyển hết vào word và lưu thành file pdf và up thành công. vậy vẫn đuọc chứ anh. hay nhất thiết cần phải scan.

anh cocghe ơi ! em chụp ảnh văn bằng vẫn ngay ngắn, rõ nét em chuyển hết vào word và lưu thành file pdf và up thành công. vậy vẫn đuọc chứ anh. hay nhất thiết cần phải scan.

Khuyên bạn 1 câu chân thành thế này, hãy scan đi, có thể còn được sử dụng cho những lần ứng tuyển khác nữa. Giả dụ như BIDV đi, một năm tổ chức thi tập trung 2 lần. Thời gian scan và chi phí cũng không đáng là bao nhiêu, có thể bạn chụp họ vẫn chấp nhận đó, nhưng nếu không may bạn bị loại từ vòng hồ sơ vì điều này này thì có đáng hay không ?

Khuyên bạn 1 câu chân thành thế này, hãy scan đi, có thể còn được sử dụng cho những lần ứng tuyển khác nữa. Giả dụ như BIDV đi, một năm tổ chức thi tập trung 2 lần. Thời gian scan và chi phí cũng không đáng là bao nhiêu, có thể bạn chụp họ vẫn chấp nhận đó, nhưng nếu không may bạn bị loại từ vòng hồ sơ vì điều này này thì có đáng hay không ?
scan thì quá nặng ạ, bác có cách nào nén file xuống k?

Chênh nhau về tổng chế độ khoảng 3tr em ạ. Nhưng cũng tùy tình hình làm ăn của từng CN. CN làm ăn tốt, có thể chế độ của NV GDV CN đó ngang ngửa CV GDV của CN khác.
cho e hỏi ban đầu thi nhân viên, về sau có lên chuyên viên đc ko ạ?

cho e hỏi ban đầu thi nhân viên, về sau có lên chuyên viên đc ko ạ?
Có nhé.Nhưng đa phần nhân viên lên chuyên viên đều là những những nhân viên làm việc có hiệu quả trong nhiều quý liền.Đi làm rồi chứ có phải đi học thời sinh viên đâu mà cứ đòi lắm chữ trong đầu là muôn lên cấp cao hơn.:cool:.Có người trong chi nhánh học bác uyên thâm, phân tích tài chính ngân hàng rất hay, thi kiểm tra kiến thức định ký rất tốt mà hiệu quả làm việc lẹt đẹt lên làm hơn chục năm rồi vẫn ở ngạch nhân viên nhé.Bây giờ làm mà cứ full KPIs đều đều thì chả mấy mà lên giám đốc,

anh @cocghe266 ơi. Làm sao biết chi nhánh mình làm có những phòng giao dịch nào ạ. Em coi trong mạng lưới của BIDV thì nhiều PGD quá, không biết cái nào của chi nhánh mình muốn thi.
Thêm nữa, là thời gian làm việc của mỗi chi nhánh giống nhau hay khác nhau ạ. Em thấy có chi nhánh ghi thời gian làm việc là 7h sáng =(( như vậy thì sớm quá sao đi làm kịp ạ.
Nếu sau khi đậu, mình muốn giữ lại chi nhánh để được làm việc gần nhà thì mình có thể xin phép nhân sự không ạ. em cảm ơn anh nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối:
Có anh chị nào biết vị trí "Chuyên viên Tác nghiệp Tài trợ thương mại" ở BIDV có giống các ngân hàng khác là "Chuyên viên Tài trợ thương mại" hay không không ạ?
Em thấy trong mô tả công việc có "Hỗ trợ công tác bán và phát triển sản phẩm" -> tức là sẽ có doanh số đúng không ạ?

Anh @cocghe266 có biết không ạ :( Trả lời giùm em với

Many thanks

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất