BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Thất lạc thì tự về trường hỏi, thứ 2 nữa là bidv có quy định sv liên kết dc miễn bằng av ko? nếu có thì bạn in ra đem tới chi nhánh đối chất.
Tự giác và năng động lên đi, đừng để bị đánh rớt rồi lên đây kêu oan ko ai giúp được đâu.

Mọi người cho em hỏi. Theo e nhớ hồi trên văn bảng hướng dẫn làm hồ sơ. Sinh viên trường liên kết quốc tế đc chọn toiec 450. Nhưng giờ bên chi nhánh gọi đã giải thích nhưng vẫn cứ đòi e nộp bằng tiếng anh. + thêm giấy tốt nghiệp cấp 3 ( do chuyển nhà nhiều lần nên thất lạc đâu vẫn tìm chưa ra ) giờ phải như thế nào ạ. Ko lẽ đến đây r mà để đánh rớt :(
Theo mình biết CN mình thiếu hồ sơ là coi như tạch. Mong b k bị như thế.

Thất bại nữa rồi. Lần này là do thất bại từ chính bản thân. Lần sau sẽ dứt khoát và tập trung hơn. Tiếp tục cho công việc hiện tại vì dù gì cũng chẳng muốn rời đi.
Mặc dù hầu hết các bạn đều đã phỏng vấn rồi nhưng cũng xin chia sẽ lại câu hỏi phỏng vấn hôm nay tại BIDV Sài Gòn:
Câu 1: Bạn biết gì về vụ hồ sơ Panama? Trước sự kiện này, Tổng cục thuế Việt Nam có nhận định như thế nào?
Câu 2: Một câu hỏi rất dài nhưng đại ý là nếu được tiếp nhận vào vị trí QLKH DN tại BIDV thì chi tiết công việc phải làm là gì khi quản lý những khách hàng hiện hữu?
Câu 3: Bạn có bao giờ đặt quyền lợi của công ty lên trên quyền lợi của cá nhân? Cho một ví dụ chứng minh.
Câu 4: Điều mà bạn thấy nuối tiếc nhất từ quản lý cũ của mình là gì?

1. em có lý tưởng sống k? lý tưởng ấy là gì?
2. con đường kiểu mẫu
3. dn có 1 đại diện pháp luật là đúng hay sai?

Thất lạc thì tự về trường hỏi, thứ 2 nữa là bidv có quy định sv liên kết dc miễn bằng av ko? nếu có thì bạn in ra đem tới chi nhánh đối chất.
Tự giác và năng động lên đi, đừng để bị đánh rớt rồi lên đây kêu oan ko ai giúp được đâu.
à ko học hoàn toàn bằng tiếng anh đc tự đánh 450, giấy tốt nghiệp thì trường ko cấp lại chỉ cấp bản sao nhưng chủ nhật là pv rồi ko cấp lại đc ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên