BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

:)) bác lại gây hoang mang dư luận r
Điểm pv mà xếp cuối thì điểm thi viết bác phải cao =)) nếu k tổng điểm làm sao đủ đỗ. Ngta chỉ nhìn vào số điểm cuối cùng xếp từ trên xg chứ k nhìn kn của bác vì kn ngta đã cộng vào đm pv để hợp lý hóa rồi. Trừ TH nam/nữ đôi khi gặp phải thì nam đc ưu tiên, tổng đm thấp hơn nữ nhưng lấy nam thì ngta cũng tb rồi.
Điểm thì công khai chứ có phải bí mật đâu
Kể cả ctv hay $$ thì cũng phải hợp lý hóa bằng điểm số chứ
hix nhầm tý bạn ơi. điểm thi viết vòng 2. bạn ko hiểu ý mình rồi cộng tác viên các bạn phải thi qua vòng viết ở vòng 2. còn phỏng vấn thì các bạn ý sẽ dễ pass hơn vì đã làm 1 đến 3 năm ở chi nhánh rồi sẽ được các anh chị ưu tiên rất nhiều.
còn về ưu tiên nam xin thưa ko phải nhé. trong tổng số 21 nguwoi đỗ chi nhanh hoàn kiếm vừa qua (8 giao dịch viên toàn nữ, 7 chuyên vien quan ly kh, 6 nhan vien qlkh) thì chỉ có 3 nam thôi. toàn nữ thôi à!@@

hix nhầm tý bạn ơi. điểm thi viết vòng 2. bạn ko hiểu ý mình rồi cộng tác viên các bạn phải thi qua vòng viết ở vòng 2. còn phỏng vấn thì các bạn ý sẽ dễ pass hơn vì đã làm 1 đến 3 năm ở chi nhánh rồi sẽ được các anh chị ưu tiên rất nhiều.
còn về ưu tiên nam xin thưa ko phải nhé. trong tổng số 21 nguwoi đỗ chi nhanh hoàn kiếm vừa qua (8 giao dịch viên toàn nữ, 7 chuyên vien quan ly kh, 6 nhan vien qlkh) thì chỉ có 3 nam thôi. toàn nữ thôi à!@@
À, tại bạn nhầm vòng PV điểm thấp nên tớ mới phản bác chứ tớ dĩ nhiên biết muốn pass thì trc tiên phải pass vòng 2 rồi
Còn tớ có bảo bên cn bạn ưu tiên nam đâu. Tớ chỉ ví dụ mà có ưu tiên thì ngta đã tbao, vì đã từng có TH có cn ưu tiên nam hơn; còn có TH có cn ưu tiên nữ hơn vì ngoại hình nữ sáng hơn rồi mà.
Tất cả chỉ là ví dụ, k phải nói cn bên bạn nhé @@
Thân!

À, tại bạn nhầm vòng PV điểm thấp nên tớ mới phản bác chứ tớ dĩ nhiên biết muốn pass thì trc tiên phải pass vòng 2 rồi
Còn tớ có bảo bên cn bạn ưu tiên nam đâu. Tớ chỉ ví dụ mà có ưu tiên thì ngta đã tbao, vì đã từng có TH có cn ưu tiên nam hơn; còn có TH có cn ưu tiên nữ hơn vì ngoại hình nữ sáng hơn rồi mà.
Tất cả chỉ là ví dụ, k phải nói cn bên bạn nhé @@
Thân!
uh bạn

đợt này có vẻ thảo luận ít nhỉ, các bác nằm vùng hết rồi ah :D :D :D
Tại đang đợi kết quả v2 thui bác ạ. Ôn tập trong tâm trạng sốt ruột như hiện tạu nó không hiệu quả. Đề đợt này chuối quá mà, hi vọng, hi vọng và hi vọng qua vòng viết rùi mới có tinh thần tính tiếp bác ạ

Cái vị trí TTTM lúc nào cũng vắng hoe vắng hoét chẳng mấy ai bàn luận :p. Mình thi vị trí này thấy đề t.a k khó lắm nhưng mấy câu đọc đoạn văn hoang mang, k bt chọn có đúng k ~~. Đề nghiệp vụ mấy câu trắc nghiệm thì chẳng có ji khó. Vấn đề là 10 câu hỏi kiến thức chung+ ktra L/C. Phòng mình có mấy bà chị đi làm rồi làm ngon ơ, xong ra sớm như hơn 30p. Nghĩ mà chán :D. Vị trí này đã ưu tiên ng có kn rồi, đến thi mấy chị cũng làm điểm cao hơn. Có vào dc vòng pv cũng chưa chắc qua dc vì nếu k có kn, điểm thi viết thấp thì coi như xong :p :p.
C nói thế làm e mất hết cả hi vọng luôn :confused: mà e nhớ ktra L/C có 15 điểm, kiến thức chung 20 điểm à (1 câu chém gió 10 điểm), c làm được vậy chắc ok rồi! :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên