BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Bạn nào thi GDV cho mình hỏi đáp án câu này với:

Ngân hàng phát hành 5 trieu trái phiếu kỳ hạn 5 năm. Mệnh giá trái phiếu là 100.000. Tổng số tiền ngân hàng huy động là 600 tỷ. Lãi suất trái phiếu 5% 1 năm. Tính số tiền lãi trái phiếu ngân hàng phải trả hàng năm

Bạn nào thi GDV cho mình hỏi đáp án câu này với:

Ngân hàng phát hành 5 trieu trái phiếu kỳ hạn 5 năm. Mệnh giá trái phiếu là 100.000. Tổng số tiền ngân hàng huy động là 600 tỷ. Lãi suất trái phiếu 5% 1 năm. Tính số tiền lãi trái phiếu ngân hàng phải trả hàng năm
lãi tính trên mệnh giá nên tớ chọn 25 bạn ah

Cái vị trí TTTM lúc nào cũng vắng hoe vắng hoét chẳng mấy ai bàn luận :p. Mình thi vị trí này thấy đề t.a k khó lắm nhưng mấy câu đọc đoạn văn hoang mang, k bt chọn có đúng k ~~. Đề nghiệp vụ mấy câu trắc nghiệm thì chẳng có ji khó. Vấn đề là 10 câu hỏi kiến thức chung+ ktra L/C. Phòng mình có mấy bà chị đi làm rồi làm ngon ơ, xong ra sớm như hơn 30p. Nghĩ mà chán :D. Vị trí này đã ưu tiên ng có kn rồi, đến thi mấy chị cũng làm điểm cao hơn. Có vào dc vòng pv cũng chưa chắc qua dc vì nếu k có kn, điểm thi viết thấp thì coi như xong :p :p.

hix. đi làm tối thui mới về riết rồi không cập nhật được tình hình gì hết. =(( feel sad. =)))
tính về sì phố làm việc rồi đi học nâng cao mà hem biết có được không đây =))))

có bạn nào biết nộp hồ sơ có nhờ người trong chi nhánh nộp dùm được không nhỉ????????????????????/////////////

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,448
Thành viên mới nhất
thienhabetonl
Back
Bên trên