BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

ủa, có danh sách đi rồi hả =.=
Vậy là nguyên đám tân binh ở Sở Giao Dịch 2 là ở nhà rồi. Mà thôi ở nhà cũng được, đi thì bị mất lương, đơn giản vậy thôi, 10 ngày cũng mất vài củ chứ chẳng ít =.=
CHắc ít người đi nên khó tổ chức ở Đồ Sơn thui mừ.
Còn phía nam vẫn là vũng tàu hả bạn @sunflower257 ?
Miền Nam ở HCM, miền Bắc ở HN. Thấy SGD 2 có 2 b đi mà. Đợt này thấy có nhiều b vô chính thức rồi, có mail của BIDV lun rồi ý

@hwangle V làm bên phòng dn2, mấy anh chị vui vẻ lắm kỳ rồi có đăng ký cho đi vtau luôn nhưng vì một số lý do cá nhân nên vừa xin nghỉ @@
@conchuonchuon được mà, trước ngày đi 1/10 3 ngày mới chốt dsach anh ơi, em rút nữa thì đổi tên anh thôi :)
Nghe em lzlm nói là bạn qua vietin chi nhánh 8 hả :) ôi thôi buồn cho bạn :).
Công nhận bây giờ lắm kẻ ko biết gì mà thích chứng tỏ thật. Cú mở miệng là lòi cái ngu dốt của mình ra.
Đừng nóng quá anh ơi :) :D bình tĩnh đi nào :) em nói chưa biết môi trường phong cách làm việc của BIDV Sở 2 nên hơi quá lố, hy vọng vấp ngã sẽ trưởng thành hơn :D

Show biết rồi nhé =))
Sang Vietinbank chi nhánh 8 phải không.
Chúc Vũ luôn vui và gặp nhiều may mắn ở vietin nhé.
Hi hi, đợt rồi Np cũng thì vietinbank chi nhánh 4 mà phỏng vấn lựu đạn quá nên tạch :(
Đi topic nào cũng thấy bạn. Mình thấy bạn nên tập trung làm việc cho BIDV thì hay hơn, BIDV đã tin tưởng mà trao cho bạn một vị trí mà họ đã loại biết bao nhiêu người để chọn bạn, hãy xứng đáng với sự tin tưởng của BIDV dành cho bạn. Giả sử nếu bạn phỏng vấn đậu NH khác thì bạn quyết định như thế nào, có phải bạn cướp thêm 1 cơ hội của người khác không. Hay ho gì mà cứ miệng thì tình yêu BIDV mà suốt ngày lân la topic Vietin MB mà hỏi phỏng vấn?

Đi topic nào cũng thấy bạn. Mình thấy bạn nên tập trung làm việc cho BIDV thì hay hơn, BIDV đã tin tưởng mà trao cho bạn một vị trí mà họ đã loại biết bao nhiêu người để chọn bạn, hãy xứng đáng với sự tin tưởng của BIDV dành cho bạn. Giả sử nếu bạn phỏng vấn đậu NH khác thì bạn quyết định như thế nào, có phải bạn cướp thêm 1 cơ hội của người khác không. Hay ho gì mà cứ miệng thì tình yêu BIDV mà suốt ngày lân la topic Vietin MB mà hỏi phỏng vấn?
Nhưng có phỏng vấn được đâu :)) Bạn yên tâm là loại đó không cướp được suất của người khác đâu :D.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên