BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

có ai chuẩn bị viết bản tự nhận xét chưa? tuần sau phải nộp rồi mà giờ ko biết viết sao nữa? Anh @hwangle có bài mẫu nào ko a? Cảm ơn a nhiều

có ai chuẩn bị viết bản tự nhận xét chưa? tuần sau phải nộp rồi mà giờ ko biết viết sao nữa? Anh @hwangle có bài mẫu nào ko a? Cảm ơn a nhiều

Bản tự nhận xét thì tuỳ chi nhánh bạn ạ, không có mẫu chung. Bạn nên hỏi các anh chị làm chung phòng xem lúc trước họ làm sao.

Bản tự nhận xét thì tuỳ chi nhánh bạn ạ, không có mẫu chung. Bạn nên hỏi các anh chị làm chung phòng xem lúc trước họ làm sao.
em có hỏi rồi mà mấy anh chị trong phòng nói là lâu rồi nên mấy a c ko còn nữa, a có bài mẫu của ai viết rồi cho em tham khảo với ạ. Em đang cần gấp lắm. Em cảm ơn anh nhiều

em có hỏi rồi mà mấy anh chị trong phòng nói là lâu rồi nên mấy a c ko còn nữa, a có bài mẫu của ai viết rồi cho em tham khảo với ạ. Em đang cần gấp lắm. Em cảm ơn anh nhiều

Mình cũng ko nhớ đã lưu ở đâu nữa bạn mà hiện nó đang lưu ở máy của cơ quan. à mà phòng Tổ chức thế nào cũng có, bên mình là có 1 mẫu của Tổ chức ban hành mà.

Mình cũng ko nhớ đã lưu ở đâu nữa bạn mà hiện nó đang lưu ở máy của cơ quan. à mà phòng Tổ chức thế nào cũng có, bên mình là có 1 mẫu của Tổ chức ban hành mà.
dạ. để em hỏi phòng hành chính xem sao. Cảm ơn a nhiều. Nếu anh tìm thấy thì gửi lên diễn đàn cho em và các bạn với nhé. Cảm ơn a nhiều

dạ. để em hỏi phòng hành chính xem sao. Cảm ơn a nhiều. Nếu anh tìm thấy thì gửi lên diễn đàn cho em và các bạn với nhé. Cảm ơn a nhiều
B nếu xin được mẫu của phòng HC or của a hwangle thì gửi giùm luôn cho t vs nha. Cuối tháng này chắc t cũng phải viết. Thank b trước nha :)

Thì đến đầu tháng 10 tất cả đều vô chính thức mà. Nếu không thì chỉ có nhân viên đi học thui ah. Vì nhân viên thử việc 1 tháng. Chuyên viên thử việc 2 tháng. Vậy thì đâu được

. Đọt này toàn tuyển chuyên viên không ah. Hiện tại nhân viên đều đã vô chính thức, chỉ có chuyên viên là còn thử việc
có nhiều ngừoi giống mình đây, là đi làm muộn, minh bắt đầu đi làm thnag9 bạn à. và cug co một so nguoi giống minh ở chi nhánh minh.:cool:

bản tự nhận xét là :D
có nghe thấy trưởng phòng của anh trai mình nói gì đâu ta? :(
Em ak, nên an phận như anh nói nhé. Ko khéo hối hận đấy. Đừng đùa với áp lực tín dụng.
Còn chuyện anh trai e thì cẩn thận, hok khéo ng ta cho thử việc thêm hai tháng nữa hoặc ko nhận đấy. Dạo này nguời ít đít nhiều mà, kaka

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,616
Thành viên mới nhất
neo79studio
Back
Bên trên