BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

xin nghỉ việc cơ quan cũ rồi mà bidv chưa hẹn ngày cụ thể đi làm, mới nộp hồ sơ, Một sự liều lĩnh ko hề nhẹ T_T

xin nghỉ việc cơ quan cũ rồi mà bidv chưa hẹn ngày cụ thể đi làm, mới nộp hồ sơ, Một sự liều lĩnh ko hề nhẹ T_T
mình cũng đã nghỉ được gần tuần mà cn còn chưa gọi lên nộp hồ sơ đây này. Mà lẽ ra bạn mới là người hẹn cn ngày nào có thể đi làm chứ nhỉ, lúc lên nộp hồ sơ không trao đổi j hết hả, kì vậy

mình cũng đã nghỉ được gần tuần mà cn còn chưa gọi lên nộp hồ sơ đây này. Mà lẽ ra bạn mới là người hẹn cn ngày nào có thể đi làm chứ nhỉ, lúc lên nộp hồ sơ không trao đổi j hết hả, kì vậy
Lên tccb bảo đâù t8 đi làm, đợi Thu hô sơ xong Báo cụ Thể, Bảo xin Nghỉ cq cũ đi. Vì đi Làm Sau 10 ngaỳ Thông báo trúng Tuyen. Nói Miêng thôi, ko Có Giây Tơ J

chúc anh may mắn nhé. Thứ 7 em bận bên IIG rồi :D

Ông Hwangle ổng bảo em là "Cuối cùng thật là may mắn, cái người mà tôi ghét nhất Sở 2 đã chuyển về 1 cái phòng mà tôi chẳng bao giờ lui đến". T_T

Thế này chắc em phấn đấu để vào làm phòng của ổng luôn cho may mắn càng may mắn, ghét của nào trời trao của đó, anh Quý nhỉ :D ai bảo ổng ghét em làm gì :D
Anh Hwangle làm phòng nào vậy :3
Mà lovezuloveme à, anh có bà con đang làm ở Sở 2, chi nhánh chính, cơ rất to ở SG này, em mà cứ bí mật là tự động sau 2 tháng lên đường là chuyện bình thường nhé :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên