BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Xin nghỉ cơ quan cũ rồi mà chả thấy ký quyết định gì, chỉ lên nộp hồ sơ rồi về, ko biết có trục trặc gì ko nhỉ :)

Xin nghỉ cơ quan cũ rồi mà chả thấy ký quyết định gì, chỉ lên nộp hồ sơ rồi về, ko biết có trục trặc gì ko nhỉ :)
mih cug giog bn.chua dam xin ngi nhug ngta noi hop dong thu viec ky ngay bat dau di lam.lo co truc trac j thi....

vả lại trên hợp đồng đã ghi rõ 80% lương chính thức mà vào chính thức dc gấp đôi thì có vẻ không được hợp lý lắm, anh có thể chi tiết hóa dc k ạ. thanks a nhiều, tiền bối
lương thử việc đc hưởng 80% lương cơ bản nên thấp thôi, còn lương chính thức bạn sẽ có lương cơ bản + lương kinh doanh >>> lương chính thức gấp đôi lương thử việc là bt, tớ nghĩ gấp nhiều hơn ấy chứ
Chúc mừng nhé, vào bidv lo gì lương....he he

BIDV Sở Giao dịch 2 đã gọi tên em =((((((((((((((((((

Hu hu hu, em đã ký hợp đồng 2 tháng với BIDV rồi các bác ạ, sáng nay sáng 22/7, con số 2 lịch sử em đã ký hợp đồng rồi.
Không có phỏng vấn lại, mà chỉ có nói chuyện với Ban lãnh đạo, ký hợp đồng thôi.

Sáng mai đi làm

anh @pigpoo, anh @dinhnguyenvn1 @happy_Feet, @hangmoon710 , @sunflower , @camtu.nnct ,@hoainhon_binhdinh , @sanghx , @duytung_92_pro , @quypham88, @cuteo_cuti, @havanluat, @tahuythanh
ơi, em đậu rồi các anh chị ơi.
hu hu hu =(((

anh @Tran Hjeu ráng Vietinbank nhé anh, anh học giỏi, tài năng, nhất định có cơ hội đậu, em không thi Vietin nữa, BIDV đã chọn em rồi =((((((
đăng nhập like cho chị, chúc mừng nhé ^^

Giá như mình cũng được may mắn như bạn này :D :D GATO lắm đó.
Họ tuyển 6 người, mình đứng thứ 7, thua sát nút.:oops:
Mình hiểu cảm giác này. Khi vào pv rồi, cảm giác như trước mặt là cửa thiên đường, thế mà rớt, thì thật đau khổ. Còn nếu như trường hợp của bạn thì càng cắn rứt hơn, vì nghĩ là mình cố chút nữa thì sẽ thành công. Nhưng thôi, kệ đi bạn, biết đâu tuyển bổ sung thì sao ^^

cái này k phải tính toán, chỉ là tìm hỉu, khi ban đi nhảy việc, điều quan tam của người lao động là chế độ lương thưởng, còn việc cống hiến đó là đó là điều tất yếu. nhìn thẳng vào vấn đề là đi làm và trả lương là việc mua và bán sức lao động mà. giá cả loại hàng hóa đó là lương. Việc quan tâm về vấn đề đó k có nghĩa là tính toán, chỗ nào tốt, lương cao, chế độ môi trường là một yếu tố thúc đẩy năng suất lao động.
Chắc bác này cống hiến lâu năm trong ngành ngân hàng rồi nên tư duy của bác cũng là hợp lý thôi.
Em thì mới ra trường, theo em tư duy của sinh viên mới tốt nghiệp, thậm chí người đi làm 1 năm là tìm môi trường tốt để rèn luyện bản thân, nhận ra điểm mạnh và khắc phục điểm yếu, 3 năm sau rồi tính tiếp, lương đủ ăn.
Em vào bidv không phải vì lương, hồi xưa em vào bidv cũng là ghi bàn ở phút thứ 89 giống bạn lovezuloveme, bật mí thêm là nhà em có 1,3 mẫu ruộng, hồi đấy ko đỗ chắc em về làm nông thôn mới...

Ah anh lập nick mới do anh bị ban nick vì chia sẽ link về mấy đề thi nhiều quá đó mờ,hehe. Do em nằm trong list email của anh nên anh gửi chung cả list đó mờ. Quà tặng từ big4bank đó giúp em là tốt rồi. Mọi chuyện sẽ tốt đẹp như mình nghĩ thui. THINK IT OVER
vậy mail gift banking từ big4bank là hàng thật hả bạn. Mình cú tưởng la hack mail , nên chưa dám bấm xác nhận.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên