BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mọi người ơi, năm ngoái kết quả chung cuộc không up lên web đâu ạ, mà dán ở chi nhánh đó,
ai rớt được gửi mail cảm ơn
Ai đậu được mail chúc mừng và gọi điện báo :D

cái mail thế này :D

NGÂN HÀNG TMCP ĐẦU TƯ
VÀ PHÁT TRIỂN VIỆT NAM

CỘNG HOÀ XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh Phúc

Hà Nội, ngày 26 tháng 8 năm 2013

THÔNG BÁO
V/v: Kết quả thi vòng 3 – kỳ thi tuyển tập trung vào BIDV năm 2013

Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam thông báo:
1. Hiện tại đã có kết quả thi tuyển vòng 3 – kỳ thi tuyển tập trung vào BIDV năm 2013 và danh sách thí sinh trúng tuyển.
Kết quả thi tuyển được niêm yết tại trụ sở các chi nhánh nơi thí sinh nộp hồ sơ và gửi email trực tiếp tới các thí sinh.
2. Yêu cầu đối với các thí sinh trúng tuyển:
Thí sinh hoàn thiện hồ sơ bản giấy, nộp trực tiếp tại Trụ sở chi nhánh đăng ký dự tuyển (thời gian nộp hồ sơ sẽ được chi nhánh thông báo cụ thể cho thí sinh).
Hồ sơ gồm bản sao có chứng thực các giấy tờ sau:
- Giấy khai sinh
- Bằng tốt nghiệp Đại học/Cao đẳng/Trung cấp, Bảng điểm toàn khóa học
- Bằng tốt nghiệp Phổ thông trung học
- Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học
- Các chứng chỉ về thành tích học tập và các văn bằng, chứng chỉ khác (nếu có).

NGÂN HÀNG TMCP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIỆT NAM
HỘI ĐỒNG TUYỂN DỤNG
Mail này là trúng tuyển hay ko vậy ?

Em đừng cố thể hiện nữa đi, bốc mùi lắm.
Nhiều người họ không muốn mở mồm ra chửi em làm gì, thấy người khác chửi em thì họ like thôi. Em nghĩ em là ngôi sao chắc? Người khác chỉ bảo em thì em quay sang chửi đổng, đá đểu, em gân cổ lên bằng được. Nếu em là con trai, thì chắc chắn họ chửi em là thằng đàn bà. Nhưng vấn đề là em lại là con gái, họ lại nghĩ thể loại con gái mặc váy chả ra váy, quần ra quần thì tốt nhất là không dại dây vào =))

Mà anh thấy em chào tạm biệt, rồi kêu post cuối ở topic này ở mấy chục trang trước rồi đấy, em có thể thực hiện luôn đi được rồi đấy :D
Bạn làm j mà quá lời như vậy?? Minh thì rất quý bạn ấy.. Dù sao bạn ấy rất tốt. chỉ bảo mọi nguoi tận tình, bạn có làm được như vậy ko?

Bạn làm j mà quá lời như vậy?? Minh thì rất quý bạn ấy.. Dù sao bạn ấy rất tốt. chỉ bảo mọi nguoi tận tình, bạn có làm được như vậy ko?

Ko phải ko làm được mà là ko rảnh để làm. Đơn giản là ko ai có thời gian la liếm trên này 24/7 như bạn kia thôi.

không biết nhân viên và chuyên viên có phận biệt nhau nhiều ko hả các bạn ?

Bạn xem lại mấy page trươc nhé. Mấy anh chị ở BIDV đã giải thích rất nhiều rồi. Giở này còn hỏi vấn đề này. Bó tay.

Cho KHẢO SÁT xíu, hiện này theo mình được biết chắc chắn là có BIDV, Agribank, VCB là phân loại nợ theo định tính, tức là theo điều 7 của QĐ493. Không biết có thêm Ngân hàng nào của Anh, Chị, Bạn, Em nào nữa không ợ? Thanks a lot!

Cho KHẢO SÁT xíu, hiện này theo mình được biết chắc chắn là có BIDV, Agribank, VCB là phân loại nợ theo định tính, tức là theo điều 7 của QĐ493. Không biết có thêm Ngân hàng nào của Anh, Chị, Bạn, Em nào nữa không ợ? Thanks a lot!

Theo mình biết thì chỉ 1 số ít NH dùng pp định tính là VCB, BIDV, MB. Nguồn là tớ đọc trên báo internet thôi.

Theo mình biết thì chỉ 1 số ít NH dùng pp định tính là VCB, BIDV, MB. Nguồn là tớ đọc trên báo internet thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,233
Thành viên mới nhất
davinamartin
Back
Bên trên