BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mình thi bidv 3 tháng 2 cv tài trợ thương mại. Bữa đó 4 ng lọt vào pv mà 1 ng k đi, chị cao điểm nhất thì qua hsbc làm r, còn mỗi 2 ng mà cứ chờ đợi kiểu này chắc đau tim mà chết mất. :3

hội sở ngoài hà nội của bidv có bự không ta? em không hiểu lắm nhưng sở giao dịch 2 không đẹp lắm, chắc xây lâu rồi, bữa hổm phỏng vấn em ngồi đợi ở hành lang tối hù, nóng lắm ạ. =.= lúc đó em với 1 bạn cũng thắc mắc là sao họ chưa bật điều hòa. :D hic, đây là lần đầu tiên đi pv ở một nơi tối tăm như vậy, lại ngồi sát nhà vệ sinh nam nữa chứ. =.= đúng là dự báo tương lai tối tăm mà ,T_____T
hội sở to lắm, 2 cái vcb và bidv đứng cạnh nhau, mà sảnh cũng đẹp @@

Vừa có đầu 04 gọi tới, tưởng là BIDV có kết quả, hóa ra là HDBank. Có bạn nào thi HDBank thứ 6 này không @@.

Quẩy lên nào :D thêm 1 ngày chờ đợi nữa :))) nghe bạn gì bảo sếp lớn đi công tác, chắc qua tuần sau, nghe mà nản quá trời :((((

Hic hic, ai coi được kq coi giùm em với, thà là biết mình rớt để còn động lực tính đường khác, chứ ngồi chờ trong vô vọng như thế này, vừa an ủi thôi chắc rớt rồi mà cũng vừa suy nghĩ biết đâu mình đậu
Bạn nào ở CN TPHCM biết kq chưa vậy?

hội sở ngoài hà nội của bidv có bự không ta? em không hiểu lắm nhưng sở giao dịch 2 không đẹp lắm, chắc xây lâu rồi, bữa hổm phỏng vấn em ngồi đợi ở hành lang tối hù, nóng lắm ạ. =.= lúc đó em với 1 bạn cũng thắc mắc là sao họ chưa bật điều hòa. :D hic, đây là lần đầu tiên đi pv ở một nơi tối tăm như vậy, lại ngồi sát nhà vệ sinh nam nữa chứ. =.= đúng là dự báo tương lai tối tăm mà ,T_____T
Bên CN Bắc SG đẹp lém chú! mới toanh! :)

có bạn nào thi chi nhánh Hà Nội được gọi đi làm hay thông báo trúng tuyển chưa nhỉ :( hóng dài cả cổ rùi

vậy à, nick @Shinjiro Atae hình như là của nhóm nhạc AAA của Nhật chứ gì. Mà ông @hwangle ổng thích AAA lắm. Facebook của ổng suốt ngày post link mấy bài hát của AAA thôi. Bạn và ổng có cách nói chuyện đá đểu @lovezuloveme giống nhau y chang, hành văn giống nhau lắm đó. Thôi, hai người yêu nhau luôn đi, tui làm mai cho :D

Thím khỏi lo. Tui đã làm quen với anh ý rồi. Mới xin được anh ấy mấy cái PV HD của AAA đây.

Thím khỏi lo. Tui đã làm quen với anh ý rồi. Mới xin được anh ấy mấy cái PV HD của AAA đây.

Sao anh lại gọi em là "anh"? Em nữ tính thế mừ. Em còn mấy cái nữa hay lắm có gì em sẽ gửi cho. Toàn hàng tuyển ko đấy. Có mấy clip bá đạo xịt máu mũi luôn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,572
Thành viên mới nhất
8xbet777_bet
Back
Bên trên