BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

e cũng nhận dc thông báo đã rớt :( lần thứ 3. Chắc k bjo thi bank nữa :(
Đã được đứa em PV cùng xác nhận là Nam của CN Nam Đồng Nai rớt hết. Thôi dù gì mình đã cố gắng hết sức từ TEST đến INTERVIEW. Hi vọng VCB sẽ là điểm dừng cuối cùng để mình SAY GOODBYE với các BANKs. hja.

Lúc nãy t có đi qua BIDV Quang Trung nên vào xem luôn xem đã có điểm chưa nhưng chưa thấy chi nhánh dán, t hỏi bên nhân sự thì bảo là chưa có kết quả, lúc nào có kết quả thì chi nhánh sẽ gọi điện hoặc nhắn tin :3

Đã được đứa em PV cùng xác nhận là Nam của CN Nam Đồng Nai rớt hết. Thôi dù gì mình đã cố gắng hết sức từ TEST đến INTERVIEW. Hi vọng VCB sẽ là điểm dừng cuối cùng để mình SAY GOODBYE với các BANKs. hja.
Ha? thiệt không vậy Hiếu, có mail rồi hả.

em tưởng qhkh ưu tiên nam chứ

Không biết danh sách đậu đã được trình ký trước chưa nhỉ? Nếu chưa ký thì chắc còn phải đợt vài ngày nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên