BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Sự thất vọng chờ đợi đã lên đến đỉnh điểm rồi, giờ biết RỚT thì cũng như giọt nước tràn ly thôi, haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
30 chưa phải là tết mà ông. Huống hồ đã thấy ai nhận được mail báo đậu đâu. Cứ chờ đợi thôi. Mặc dù thật sự là cũng thấy nản dần đều rồi :(

30 chưa phải là tết mà ông. Huống hồ đã thấy ai nhận được mail báo đậu đâu. Cứ chờ đợi thôi. Mặc dù thật sự là cũng thấy nản dần đều rồi :(
Đã được đứa em PV cùng xác nhận là Nam của CN Nam Đồng Nai rớt hết. Thôi dù gì mình đã cố gắng hết sức từ TEST đến INTERVIEW. Hi vọng VCB sẽ là điểm dừng cuối cùng để mình SAY GOODBYE với các BANKs. hja.

Sao nay im ắng lạ thường vậy ta, chắc sáng giờ ngồi load mail ko biết bao nhiêu lần giống mình :D

anh Hiếu ơi, em bị ngứa đít quá à

Anh có cách nào trị ngứa đít không, em bị cả tuần nay rồi mà chưa khỏi
AX, cái gì thế?????????????????????????????????????

Đã được đứa em PV cùng xác nhận là Nam của CN Nam Đồng Nai rớt hết. Thôi dù gì mình đã cố gắng hết sức từ TEST đến INTERVIEW. Hi vọng VCB sẽ là điểm dừng cuối cùng để mình SAY GOODBYE với các BANKs. hja.
Hic. ông pv tốt vậy mà cũng rớt nữa hả? Thôi thì hi vọng VCB sẽ là điểm dừng chân của ông. Ko nữa thì wa thuế vs tui :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên