BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Theo như mình được biết thì nếu bạn nào đậu thì đã được gọi điện thoại xác minh xem có chắc chắn đi làm Ko, để bidv công bố danh sách chính thức. Mấy bạn mình đậu đều đã được gọi......nên bạn nào chưa được gọi thì xác định tinh thần trc đi nhé :)
Cái luk bác phỏng vấn ngta đã hỏi đang làm ở đâu chưa rồi, bi h lại tốn công gọi điện cho 500 ng đỗ nữa để hỏi xem đi làm dc ko thì cũng chịu bác, chém vừa thôi chứ

Đúng như mình dự đoán, đó là lý do tại sao thím ấy chả bao giờ khoe tốt nghiệp loại giỏi mà lúc nào cũng nói là điểm tốt nghiệp trên 8.0 thôi. Vậy thì đâu có giỏi lắm, người ta học bình thường thôi thi 1 lần duy nhất điểm cũng có thể trên 8.00 còn thím đây thì vì coi trọng điểm số nên phải học cải thiện để cho điểm trên 8.00. Đến lúc huyênh hoang thì giấu biến, coi bộ hơi bị sĩ nhể.
Tốt nghiệp 2014, đtb 8.16 , xếp loại Khá (Bị hạ từ Giỏi xuống Khá)

Đúng như mình dự đoán, đó là lý do tại sao thím ấy chả bao giờ khoe tốt nghiệp loại giỏi mà lúc nào cũng nói là điểm tốt nghiệp trên 8.0 thôi. Vậy thì đâu có giỏi lắm, người ta học bình thường thôi thi 1 lần duy nhất điểm cũng có thể trên 8.00 còn thím đây thì vì coi trọng điểm số nên phải học cải thiện để cho điểm trên 8.00. Đến lúc huyênh hoang thì giấu biến, coi bộ hơi bị sĩ nhể.
Cái này ngoài bắc gọi là học nâng điểm, nhưng nghe chữ học cải tiến có vẻ oai hơn:))

BIDV đợt này và BIDV Đồng Nai làm gì có tuyển vị trí hỗ trợ nghiệp vụ? BIDV ĐN tuyển 2 CV QLKH và 1 CV GDV trong những người đậu ko ai tên Hiếu! (kq thì CN nào cũng có hết rồi chỉ chờ HO tổng hợp thông báo chung thôi) p/s: cùng khoa TCDN (giờ là khoa Tài chính) UEH nên mình mới tiết lộ! Thân!
@Tran Hjeu thi Nam Đồng Nai bạn ạ :)

Tốt nghiệp 2014, đtb 8.16 , xếp loại Khá (Bị hạ từ Giỏi xuống Khá)

Vậy là học 5 năm mới ra trường à? Hèn gì kiến thức vững hơn người khác, do học cải thiện nhiều lần cũng nên, bốc phét thế chứ chả biết môn TCDN thím ấy học nâng điểm mấy lần nhỉ?

Cái này ngoài bắc gọi là học nâng điểm, nhưng nghe chữ học cải tiến có vẻ oai hơn:))

Mình thấy gọi là học nâng điểm đúng bản chất sự việc hơn ấy bạn.

Mình thấy việc học cải thiện là rất bình thường, ở ĐH Ngân hàng cũng cho học, nhưng mà xui xui điểm thấp hơn thì sẽ lấy điểm thấp hơn đó, chứ không cho lấy điểm cao hơn thi lần 1, nên gọi là học nâng điểm cũng chưa đúng cho lắm.
Mà mình thấy mấy cái này bình thường, ng ta học vì điểm số, nhưng cũng mong muốn kiến thức sẽ cứng hơn thông qua điểm số ấy, là điều tốt. Còn hơn như mình buông xuôi, cho rớt lên rớt xuống rồi thi lại, haiz. Mình thấy mấy bạn nhắc đến điểm số, rồi bằng giỏi khá, cứ như là "á à lovezuloveme, cuối cùng mày cũng dính phốt, giờ tụi tao khui chuyện ra nhé, cho chừa cái tật ngông, tụi tao chờ lâu lắm rồi" vậy :))) thôi kệ mọi chuyện đi mấy bạn, chờ kết quả từ BIDV thôi :) giờ là thời điểm nắm tay nhau ngồi ... đợi :D. Ít ra kết thúc cái topic này, sẽ có nhiều tình bạn, tình yêu được khai sáng, còn hơn là hận thù ảo :)

nói chung tại mình bằng yếu suýt không ra được trường nên ngại mấy bằng giỏi khá điểm số lắm :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên