BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Cũng không phải là qúa khó đâu bạn. Nếu sau này rảnh mình định sẽ học vb 2 các ngành về ngữ văn hay các ngành về văn hoá. 2 ngành đó nếu kết hợp với ngành kinh tế cũng hoàn hảo lắm.
:D ngành văn hóa nghe cũng ok đó, học để thấy cuộc sống muôn màu :D cũng là một cách thư giãn khỏi những ngày tháng cặm cụi với công việc và sự nghiệp =)) Không thuộc loại người tham vọng nên thấy công việc chỉ cần vừa đủ, thời gian còn lại để sống và tìm hiểu một vài thứ lặt vặt, hay ho và khá là chẳng liên quan =))
Không biết ngành này ở VN thì sao chứ ngày xưa đi sinh hoạt chuyên đề, có nghe mọi người nói về phân môn nhân chủng học của ngành này, người ta đặt ra những câu hỏi mà mình không ngờ tới luôn, kiểu như : "Uống sữa có phải là phân biệt chủng tộc ?" @@ =)))), nhiều vấn đề tưởng hiển nhiên mà mổ xẻ ra lắm thứ hay ho phết, lúc đó mới thấy tư duy con người rộng lớn cỡ nào và chúng ta rốt cuộc cũng chỉ là ếch ngồi đáy giếng :D

giấu gì,
Mail của mình thì mình đưa, có gì đâu mà phải giấu =.= :
Mail này mình dùng 5 năm rồi, dung lượng đã xài là 30% của gmail rồi đó :D
Với lại đến cuối chặng đường này rồi cũng chẳng giữ bí mật làm gì cho mất thời gian.
Mình tên là Nam Phương. Hết :D
Vậy sao không nói luôn đi là chị chẳng phải tốt nghiệp loại giỏi mặc dù đủ điểm do học cải tiến quá nhiều môn luôn đi chị gái k35UEH,
~-~

giấu gì,
Mail của mình thì mình đưa, có gì đâu mà phải giấu =.= :
Mail này mình dùng 5 năm rồi, dung lượng đã xài là 30% của gmail rồi đó :D
Với lại đến cuối chặng đường này rồi cũng chẳng giữ bí mật làm gì cho mất thời gian.
Mình tên là Nam Phương. Hết :D

hihi, theo dõi từ đầu đến cuối topic BIDV này, đến giờ mới dám lập nick comment tí cho vui
đúng như mình nghĩ, bạn lulm bị ...
Bạn năm nay mới tốt nghiệp, và đang mong ước thi vào bidv để hẹn thề cùng người tình tương lai. người ấy đã đi làm, nên logic đc là bạn yêu người hơn tuổi :D
thêm cái mail ahappy.day nữa, xem mail thì 90% mình nghĩ nam nhi bình thường không dùng mail này để làm official
táy máy 1 chút nữa thì lật giở hồ sơ vòng 1, hiện vẫn y án tại trang tuyendung.bidv. :D
sở gd2, có 1 bạn trai có mail là ahappy.day, nhưng lại bị ghi nhầm giới tính thành nữ ;)

số 592- Lê Nam Phương - Nữ - 22/4/91- Quê quán Play-Cu

Vậy mà bạn cứ chối đây đẩy, mình là nam =)) kể cũng đúng, NAM Phương mà :)

P/s đây là lần đầu, cũng là lần cuối mình cm, nhưng hi vọng bạn nên thay đổi dần.
Khi chưa biết giới tính của bạn, mình đã nghĩ
"nam thì khó lấy, nữ thì khó yêu". Tính cách nổi loạn quá, dù chỉ là mạng ảo, sẽ không thích hợp ko chỉ với nghề bank-cờ đâu. Chúc bạn may mắn khi nghe kq từ BIDV

Chỉnh sửa lần cuối:
nói chung là giờ đậu rớt BIDV đối với mình không còn bất ngờ nữa.

Ngay cả Đông Á qua 10 phút nói chuyện sơ tuyển, mình kỳ vọng sẽ đậu Đông Á để tuần sau đi thi viết, mình còn lên hỏi mấy bạn đề thi Đông Á thế nào mà vẫn tạch :(

Nên sau 2 tháng chinh chiến ở topic này, mình nhận ra rằng mình không xấu, có gì nói thẳng, sẵn sàng chửi tục, nói bậy luôn với mấy cmt ngứa mắt. ( kiểu hơi bất cần đó) :D

Nước trong quá sẽ không có cá, người tốt quá sẽ không gặp nhiều may mắn.

Nên mình tự nhủ với bản thân rằng sẽ vẫn giúp đỡ người khác( như giải bài tập, câu hỏi tình huống, và hơn thế nữa trong cuộc sống như giúp đỡ bạn bè quanh mình chẳng hạn :D ) Nhưng sẽ giúp đỡ những người đáng giúp, còn lại thứ làng nhàng thì bỏ qua 1 bên. :D

Thời gian, trí tuệ cũng là tiền bạc, nhất là tri thức, cái gì đã cất công tìm tòi trong 4 năm học ( hoặc hơn như sau đại học...) thì cũng là tài sản của mình, tài sản dùng đúng mục đích, tăng hiệu suất sử dụng tài sản thì mới là 1 nhà tài chính. :D

Chúc anh @Tran Hjeu-người đứng đầu vòng thi viết ở Vị trí Hỗ trợ nghiệp vụ chi nhánh BIDV Đồng Nai sẽ là BIDVer-em rất tin tưởng anh, :D người cùng khoa Tài chính doanh nghiệp mình luôn có 1 cái chất rất riêng không lẫn vào đâu được, anh nhỉ :D
BIDV đợt này và BIDV Đồng Nai làm gì có tuyển vị trí hỗ trợ nghiệp vụ? BIDV ĐN tuyển 2 CV QLKH và 1 CV GDV trong những người đậu ko ai tên Hiếu! (kq thì CN nào cũng có hết rồi chỉ chờ HO tổng hợp thông báo chung thôi) p/s: cùng khoa TCDN (giờ là khoa Tài chính) UEH nên mình mới tiết lộ! Thân!

Theo như mình được biết thì nếu bạn nào đậu thì đã được gọi điện thoại xác minh xem có chắc chắn đi làm Ko, để bidv công bố danh sách chính thức. Mấy bạn mình đậu đều đã được gọi......nên bạn nào chưa được gọi thì xác định tinh thần trc đi nhé :)

Vậy sao không nói luôn đi là chị chẳng phải tốt nghiệp loại giỏi mặc dù đủ điểm do học cải tiến quá nhiều môn luôn đi chị gái k35UEH,
~-~

Đúng như mình dự đoán, đó là lý do tại sao thím ấy chả bao giờ khoe tốt nghiệp loại giỏi mà lúc nào cũng nói là điểm tốt nghiệp trên 8.0 thôi. Vậy thì đâu có giỏi lắm, người ta học bình thường thôi thi 1 lần duy nhất điểm cũng có thể trên 8.00 còn thím đây thì vì coi trọng điểm số nên phải học cải thiện để cho điểm trên 8.00. Đến lúc huyênh hoang thì giấu biến, coi bộ hơi bị sĩ nhể.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên