BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Ước gì chi nhánh bọn mình cũng như vậy thì nhà nhà, người người nhiều cơ hội là đồng nghiệp của nhau rồi.
thế khác gì chế độ bao cấp, cào bằng hết, làm theo năng lực hưởng theo nhu cầu:)) có cạnh tranh mới sinh phát triển:3

ấy ấy, đối với mình thì Thị Nở-Chí Phèo là cuộc mua bán dâm với giá là 1 tô cháo hành đó :D

Nên đừng có so sánh cái hình ảnh đó với mình =.=

Mình là boy nhé, bạn đọc cmt của mình mà không hiểu cái sự hợp lý đến mức vô lý sao.

Thế nên có nghĩa là mình tạch BIDV rồi nên anh đó có hứa làm người yêu là không thể, có lẽ nào 1 thằng "thẳng" lại yêu 1 thằng "thẳng" như lovezuloveme sao, =.= hai thằng "thẳng" yêu nhau ???=.=
uh chắc là con trai rồi, hai chữ đầu trong 2 câu thơ kia kìa "người chim" hihi:p

Bua di pv o cn bac sg bao 15/7 co kq.
Hôm nay bạn mình thi ở Chi nhánh Bắc sài gòn có gọi lên trên TỔ chức nhân sự Bắc Sài Gòn thì nghe người ta nói là "Em theo dõi trên website chứ chi nhánh không gọi điện cho các bạn đậu rớt". Thế là sao ????

Các đồng chí chém linh tinh, miên man quá, tập trung vào 1 chủ đề BIDV thôi. Đọc mãi mới hết mà chả thấy có thông tin gì mới cả, mất time anh em :)

ok, mình cũng đoán thứ 2, mai là rằm, dân tín dụng qua rằm mới làm gì thì làm :D
Thứ 2 sắp đến sẽ trực gmail 24/24h đồng hồ, ôm điện thoại như là ôm cục kim cương trong tay :D
hehe, đọc cmt của loveyouloveme mắc cười quá. A nghĩ khoảng giữa tuần mới thông báo kq.

Đúng vậy, đầu tháng 8 trường đã có bằng lấy từ phôi bằng của Bộ Giáo dục rồi, quan trọng là Phòng Quản lý đào tạo phát cho sinh viên khi nào thôi.
Năm ngoái lịch phát đối với học chế tín chỉ như sau:
+ Ngày 10/8-23/8 là dành cho Hệ văn bằng 2, liên thông
+ Ngày 26/8-3/9 là dành cho hệ Đại học chính quy.

Nếu không có gì thay đổi thì năm nay cũng vậy

Chẹp, gay thật đó, kho bạc nhà nước đã lỡ nộp hồ sơ biết có bằng trước 10 ngày thi không biết.=.=

Năm nay Thuế 17/8 là hết hạn nộp hồ sơ rồi, Nếu mà lỡ cả 2 cái Kho bạc và Thuế chắc bữa đó em sẽ lên đốt trường. =.=
nếu theo lịch phát bằng như năm ngoái thì chẳng kịp nộp thuế, cũng có khi không kịp thi KB. haha.

Có ai ở CN HCM có tin mật hay rò rỉ gì chưa vậy? Dài cổ luôn @@
đây chi nhánh tphcm, rớt rồi, cơ mà nhờ ng ở chi nhánh khác xem nội bộ được đó,nghe bảo có kqua nội bộ nên xem được
Mình nhờ người quen ở quê xem giúp kết quả và được biết đã đậu. Mình không quen ai ở CN HCM, điểm thi vòng 2 cũng bt ở khoảng 2x/42 ứng viên. Vậy nên bạn cứ bình tĩnh chờ kết quả, nếu đã thể hiện tốt ở buổi phỏng vấn thì hãy tự tin sẽ nhận được kết quả xứng đáng, cơ hội chia đều cho tất cả mọi người.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên