BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Cả nhà mình có ai đuoc goi chưa? Bạn nào cn hcm có kq thì báo với nhé
Mình gọi điện lên phòng HR CN HCM thì được bảo khoảng 2 tuần nữa mới công bố kết quả, chỉ thông báo cho những thí sinh đậu, và đợi kq chính thức mới thông báo chứ không thông báo trước như các CN khác. Trình bày giải thích một hồi cũng không biết thêm được gì, hỏi điểm cũng không luôn :D hay có khi nào mình rớt rồi nên bên đó mới lạnh lùng vậy không :3
Chắc không có duyên với BIDV, chắc giờ mình accept offer ở chỗ khác vậy :confused:

Trời,2 tuần nữa,mòn mỏi luôn.Chắc cn ở huyện chưa cần người ngay nên mới lâu vậy. Chắc còn cân nhắc,hic.

Bạn nào có thông tin gì về CN Quang Trung thì bảo mình với nhé, cho đỡ hi vọng :(

thôi, chuyện qua rồi, bạn @namphuongngo đừng tự chửi chính bản thân mình nữa, thấy bạn tự chửi, tự trách chính bản thân mình làm cho @lovezuloveme thấy tội bạn quá =.=

Lovezuloveme cũng thích thể hiện đây nè, cũng có vài ba thành tích giải thưởng đây nè, cũng giỏi đây nè, cũng tiềm năng đây nè, nhưng mà lovezuloveme đâu có tự chửi bản thân như vậy đâu. =.= Bình tĩnh và hãy ngậm miệng nộp hồ sơ tiếp bạn nhé, chứ mình thấy đau lòng khi bạn cứ tự chửi bản thân như vậy lắm =.=
nga
thôi, chuyện qua rồi, bạn @namphuongngo đừng tự chửi chính bản thân mình nữa, thấy bạn tự chửi, tự trách chính bản thân mình làm cho @lovezuloveme thấy tội bạn quá =.=

Lovezuloveme cũng thích thể hiện đây nè, cũng có vài ba thành tích giải thưởng đây nè, cũng giỏi đây nè, cũng tiềm năng đây nè, nhưng mà lovezuloveme đâu có tự chửi bản thân như vậy đâu. =.= Bình tĩnh và hãy ngậm miệng nộp hồ sơ tiếp bạn nhé, chứ mình thấy đau lòng khi bạn cứ tự chửi bản thân như vậy lắm =.=
điên

Chó khôn chớ cắn càn em ạ :)
Xét về tuổi đời và tuổi nghề chị đều hơn em nhé :) Chị cũng đang ổn định công việc rồi chứ không cần ngậm miệng đi xin việc như em nói đâu :)
Chửi ai thì cả cái topic này đều biết em ạ =)) cố gắng mà thể hiện bản thân mình ở chỗ khác đi em. Không phải không có ai lên tiếng có nghĩa là mọi người đồng tình với cách cư xử thiếu văn minh của em đâu. Tư cách con người em như vậy, không rèn dũa thì không chỉ ngân hàng mà chẳng doanh nghiệp nào muốn trọng dụng!
Đôi lời sẻ chia, chắc chắn sẽ không được tiếp thu và còn bị nói "ngứa đít" =)) Em về kiểm tra xem có bị ghẻ không đi nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên