BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

cả anh @dinhnguyen.vn nữa nè, @happy_Feet nữa, có đậu không?
@happy_Feet bữa hẹn mình cho biết mặt lovezuloveme để hôm sau né lovezuloveme mà, có đậu không cô nương? :D
còn @pjnkpoog nữa, @tuan2910 nữa, đậu không? các anh em đi đâu hết rồi
còn @hoangngan1 nữa nè, :D
@coi nhoc , @nhoccoi_90 nữa, các anh em đậu không?

Said i already passed this test (highest score of my branch)
Just relax baby, don't curious about me...

hết giờ làm rồi mà chưa thấy ai điện đóm gì hết
mai ngân hàng lại ko làm việc

ai ở chi nhánh quảng nam điểm danh
sao thấy toàn nữ
Mình ở Quảng NAm đây bạn keke

hi vọng kì này lớp mình có thêm đứa nối gót ông Hùng vào BIDV.
mày ko nộp VCB à?
VCB có nộp. đầu tháng 7 tụi nó mới phản hồi, cơ mà nghe đâu bên đó còn khó chen zô hơn bên này
ah mà nghe đâu phỏng vấn đợt này có chấm điểm ngoại hình

chi nhanh ha giang b hieu ah.lo lang toa' co.
bạn Hương cứ thoải mái đi, nhiều khi phỏng vấn lại trúng ngay thế mạnh của mình cũng nên. Trước giờ cũng có vài trường hợp điểm cao nhất chi nhánh mà vẫn trượt bạn à.
Mình thì xác định lần này chủ yếu lấy thêm kinh nghiệm PV là chủ yếu, nên tâm lý cũng thoải mái. Chỉ hi vọng lịch PV ko trùng bài test của VCB thôi.

để mình trả lời cho nhé.

1/ Những giấy tờ khi mang đi bổ sung hồ sơ gồm: Bản photo( không bắt buộc phải công chứng) + bản gốc để đối chiếu các giấy tờ như email đã thông báo.

2/ Có nhiều chi nhánh bắt đầu phỏng vấn từ ngày 30/6 đến 5/7, những chi nhánh nào phỏng vấn 30/6 thì sẽ mang hồ sơ bổ sung vào thứ 7 và chủ nhật( ví dụ Sở giao dịch 2 chẳng hạn). Chi nhánh gọi điện hẹn lịch phỏng vấn, bạn nào lỡ cuộc gọi thì mình không biết :D

3/ Trên web chỉ có danh sách đậu và không đậu, điểm và điểm chuẩn vui lòng xem ở trụ sở chi nhánh đăng ký dự thi, chỉ có vậy thôi à. :D
hồi chiều có thèn điên gọi nhầm số , chẳng lẽ...

VCB có nộp. đầu tháng 7 tụi nó mới phản hồi, cơ mà nghe đâu bên đó còn khó chen zô hơn bên này
ah mà nghe đâu phỏng vấn đợt này có chấm điểm ngoại hình
hô hô, ai biết, ông Hùng lớp mình vẫn đậu đấy thôi.
VCB miền Nam test sáng thứ 7 ngày 5/7/2014 rồi, tức tuần sau đấy. Còn mày Quảng Nôm thì tao chả biết khi nào.

Có bạn nào pv bên CN Thăng Long sáng t2, 8h ko nhỉ? Chiều nay mình có nhận được điện cơ mà lại quên ko hỏi về hồ sơ>'<, bản công chứng rùi thì có cần mang bản gốc đối chiếu ko nhỉ?

Mình được chị bên chi nhánh Tây Hồ gọi lúc 6h chiều, mà nghe chị ý nói 1 tràng dài về mang theo hồ sơ như thế nào, lúc đó chỉ nghĩ tới 2 chữ hồ sơ công chứng (vì mình chưa kịp công chứng mà sáng t2 đã phải nộp hồ sơ rrồi) thế là quên béng đi mất địa chỉ nộp hồ sơ rồi @@ :((((((((((((((((( có bạn nào ở chi nhánh Tây Hồ được gọi cho mình hỏi địa chỉ với, có phải 47 phan đình phùng không ạ? hix
Mình cũng được một chị gọi lúc hơn 5h chiều, cũng quên k hỏi địa chỉ nhưng mình chắc là nộp ở BIDV Chi nhánh Tây Hồ - 278 Thụy Khuê ấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên