BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

cả cái topic có 223 page mà đến hơn 1 nửa là những thông tin loãng về đâm chọc nhau, rồi giải thích, rồi biện minh....còn những trao đổi giá trị về thi cử, kiến thức thì chìm hết trong đống hổ lốn đấy, những ai nghiêm túc muốn chắt lọc chút thông tin thì lại mất công, mất thời gian moi lên. Vậy mà vẫn nói là tạo độ hot cho topic đc, 1 độ hot rất loãng và nhạt, đây là 1 topic về thi cử, công việc, ko phải topic chém gió trên voz.

Hiện tại UB đang tung tin rầm rộ truy lùng và cũng "truy nã" một member siêu đặc biệt đã làm náo động cả một 4rum UB chà bá trong thời gian vừa qua. =))
Đặc điểm nhận dạng của em này là: tên @lovezuloveme, hét-girl, có tài, học giỏi, cá tính - nam tính và lừa tềnh rất giỏi. :D
Bất cứ member nào bik thông tin về em này hãy nhắn về ngay trang sau để được chém gió zui zẻ: :D :p
http://ub.com.vn/threads/hot-hot-bi...ong-nam-2014-10-05-16-05-2014.226323/page-223

Hic, facebook, điện thoại, cả inbox nữa. Bạn ý đang chọc cho mình điên lên đấy mà.
Ều ôi, nghe mà li kì, thú vị và hấp dẫn như phim ý nhỉ...liệu có 1 ngày nào đó, nàng sẽ ko "quan tâm" như bình thường nữa và chàng sẽ thấy nhớ nhung không anh @hwangle ^^! Thường thì hay thấy vậy lắm ý :))
P/s: cũng hay theo dõi topic này nên cũng tò mò không biết ngoài đời lovezuloveme cả anh hwangle thế nào, trước giờ toàn tưởng tượng trong đầu 1 hình ảnh 1 người đàn ông tầm 27- 30t , sơ mi trắng quần âu phong độ, người khoảng tầm 65kg :)))

cả cái topic có 223 page mà đến hơn 1 nửa là những thông tin loãng về đâm chọc nhau, rồi giải thích, rồi biện minh....còn những trao đổi giá trị về thi cử, kiến thức thì chìm hết trong đống hổ lốn đấy, những ai nghiêm túc muốn chắt lọc chút thông tin thì lại mất công, mất thời gian moi lên. Vậy mà vẫn nói là tạo độ hot cho topic đc, 1 độ hot rất loãng và nhạt, đây là 1 topic về thi cử, công việc, ko phải topic chém gió trên voz.
đã có trao đổi về các page trước rồi bác... sau khi trao đổi xong... thì mới relax bác ah...
Bác cứ làm quá lên!!!!!!!!!!!! :T

Nam nữ chính thì không thấy đâu, dân tình xung quanh thì nháo nhác cả lên :))). Đôi này mà thành thì phải lên diễn đàn chia vui, công sức của nhều ông tơ bà nguyệt :p

hehe, topic này chuyển chủ đề tạm thời trong thời gian chờ đợi kết quả phỏng vấn rùi

Lâu rùi không zô topic này tưởng là anh em giải tán rùi chớ^^
Cái bạn lovezuloveme này mình cũng không ngờ lại là girl, lúc đầu thấy tài ăn nói, thơ văn lai láng, tính zui zẻ hài hước, nhưng mà ngôn từ, lời nói có vẻ như 1 cậu con trai nên mình cũng có góp ý.
p/s: Dù bạn là gái hay trai, tự tin là tốt nhưng bạn thể hiện vừa phải thui, đừng quá lố là bạn còn tuyệt vời hơn nữa^^

Đấy, biết ngay mà =)) hôm trước ngoài chat box em đã nhận ra: loveuloveme con gái và có tình cảm với anh hoangle =))
Mình phục mình vãi :D
Nhưng hôm đó 2 người này, 1 người thì mắng em ngay tại chatbox, 1 người thì comment ở profile page nhắc nhở em, làm em phải xin lỗi cả 2. Hôm nay em có văn bản chính thức yêu cầu 2 người trả lại em lời xin lỗi nhá :D
Em thấy loveuloveme ồn ào thế 1 phần cũng vì muốn gây sự chú ý của anh hoangle =)), khi yêu người ta thường mù quáng như vậy đấy, thôi mọi người bỏ qua cho bạn ấy đi.

Cuộc đời ngắn lắm, ai yêu nhau thì cứ bày tỏ đi, ko phải ngại =))

Colgate: Rock của Nickelback nhiều bài hay và ý nghĩa nhỉ? :D, cực thích loại music có phần đệm trống như thế này :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back