BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Hic, facebook, điện thoại, cả inbox nữa. Bạn ý đang chọc cho mình điên lên đấy mà.
=)))) khá là tò mò muốn phỏng vấn bác này xem "Nam chính nghĩ gì khi nữ chính xuất đầu lộ diện ??" ;)))))
Kinh nghiệm là không muốn đau đầu thì đừng có public cuộc đời mình tùm lum =)))
Thêm một kinh nghiệm nữa bác ạ, đừng có mạnh miệng như thế, dù thương ghét gì, thì không thể phủ nhận là "có cảm xúc", mà đã có cảm xúc rồi thì cuối cùng chì có duy nhất một kết cục ...=)))

Mình là người siêu kín tiếng luôn đó bạn. Tất cả thông tin đều ko public. Ngay cả địa chỉ face cũng phải bạn rất thân mới biết. Thế mà bạn ấy cũng tìm ra, đúng là quá rảnh mà. Cơ mà chấm dứt chuyện này ở đây nhé. Bạn nào thích xem phim Hàn thì về nhà mà xem nhé, mình ko phải diễn viên.
=))) Mình không thích xem film Hàn đâu, mình chỉ thích xem người thật việc thật thôi à =))).
Sao lại nói người ta "rảnh" chứ, bác kín tiếng thế mà bạn ấy cũng tìm ra, điều này chứng tỏ, một là bạn ấy có "tài", hai là rất có "tâm" với bác =))), thời buổi này kiếm 1 em vừa có tâm, vừa có tài như thế e khó đó, bác suy nghĩ cho kỹ =)))
Không đùa nữa, nhưng vẫn tò mò =)), mình đoán là bác biết trước khi thông tin được công bố, nhưng không phải là ngay từ đầu đúng không nhỉ ??, chắc mới gần đây thôi nhỉ ? và bác cũng có thay đổi :D
Nói thật nhé, theo dõi từ đầu giờ, thấy bác khá nhiệt tình (giống em ấy =))) nhưng điểm yếu lớn nhất là "dễ phản ứng quá", mới có như vậy mà sắp không chịu nổi rồi, chiến đấu dài hơi với em ý, coi bộ không ổn =))))

:)) đồng ý vs bợn này, từ ngày lập nick ub đây là lần đầu tiên mình cmt đấy vì thấy câu chuyện khá thú vị. Bạn nữ chính mau chóng xuất hiện đi ạ, ko thì anh Hwangle sẽ chạy mất bây giờ...
hi vọng là nữ chính sẽ sớm xuất hiện để dân tình đỡ bấn loạn

Hehe dân tình hưởng ứng nhỉ. Mềnh thì ko thích đọc truyện chay ko hình nên hưởng ứng bt. Giờ chỉ mong BIDV công bố kq sớm, đỡ p ngóng, dù đã xác định khả năng vào vòng pvan là 0.99% :D

Mình ko biết phim Hàn thế nào chứ mình cũng rắn lắm. Cứ chờ xem, sẽ ko có chuyện đo đâu.
Bạn này thật bản lĩnh.:D. Giống mình,:D. Cái gì mà khó chinh phục thì thích, cái gì mà dễ thì lại ko thích,kaka. Mà mình thấy bạn này khá dc đo nha. Rát hợp với bạn đấy.:D
Ps: easy to come, easy to go. Kaka. :d

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back