BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Chết rùi, hôm trước attach file mà ko để ý là file nặng 4,3 MB ko biết có được ko nữa, lo quá!

Các bạn đang làm ở BIDV có thể nói sơ về Chỉ tiêu cơ bản của Quản lý KH là như thế nào ko?
Ví dụ: huy động, cho vay bao nhiêu? chi nhanh Tỉnh, Thành phố như thế nào...
Rât cảm ơn các bạn...

Anh hwangle có đọc công văn trên intranet không :D Hình như đợt này là chi nhánh tự rà soát hồ sơ, sau đó mới gửi kết quả lên HO chứ HO không can thiệp gì vào hồ sơ lúc đầu thì phải :D
Ui thảo nào hôm nay e nhận được điện của chi nhánh gọi đến, cứ tưởng trên hội sở xét duyệt, tới vòng phỏng vấn mới tới chi nhánh. Hic k biết có chuyện gì k, có chút bối rối r :))

Ui thảo nào hôm nay e nhận được điện của chi nhánh gọi đến, cứ tưởng trên hội sở xét duyệt, tới vòng phỏng vấn mới tới chi nhánh. Hic k biết có chuyện gì k, có chút bối rối r :))
Họ gọi có chuyện gì đấy bạn. họ thông báo bạn vào vòng thi viết hả.

Mình apply từ hôm 11 nhận mail xác nhận xong cái bữa giờ ko kiểm tra gì trơn. Hnay thấy có mấy bạn bàn về cái thư giới thiệu, mình lại chẳng điền...huhu thấy lo quá đi. Chưa kể trong quá trình nộp onl mình chỉ điền vào các ô bắt buộc thôi nữa chứ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên