BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mọi người ơi cho em hỏi sao của em cung cấp đầy đủ thông tin rồi nhưng khi nộp trực tuyến trên web thì Khi ấn Lưu và nộp hồ sơ nó không hiện gì cả. bị dừng lại ở đoạn này :(
Có khả năng file đính kèm của bạn quá 3 Mb r. Bạn xem lại dung lượng file r upload lại nhé

tại mấy cái emotion của ub nghèo nàn quá, Mình toàn sử dụng emotion của voz, chất thế còn gì.

Bài thơ hả? lần trước làm 2 bài thơ cho MB, chắc mấy bác Hội sở MB đọc được nên cho out,
lần này phải cẩn thận.
Biết đâu mấy bác hội sở của BIDV đang theo dõi, cho mình tạch nữa thì em chết mất.

Nếu đi đến vòng phỏng vấn, mình sẽ viết lun 1 bài thơ hoành tráng cho BIDV lun

chỉ cho bạn 1 cách nè, up toàn bộ file scan lên facebook, rồi down về lại. Facbook có chức năng giảm đáng kể dung lượng. Sau đó copy qua word=> chuyển thành PDF=> Mình còn có 887KB thôi, trong khi có vài chục cái hình scan
trời, vài chục cái hình scan cơ á @@

anh chị cho em hỏi, chỗ thư giới thiệu xuất hiện khi nộp đơn thì nên viết gì được nhỉ

Xem lại mấy cái thông tin tuyển dụng trước đây mới thấy! Mới năm 2013 vừa rồi đầy này! BIDV xét các trường thuộc diện ưu tiên có UEL mà lại ghi là Khoa Kinh Tế - ĐH Quốc Gia TP.HCM. Trong khi trường người ta tách ra thành một trường riêng hẳn hoi là ĐH Kinh Tế - Luật từ giữa năm 2011 rồi thế mà đến năm 2013 rồi mà vẫn ghi thế đấy! Thiệt là bó tay với BIDV! Đây mới thực sự là bị gì đấy! Chắc tại năm 2014 chẳng nghe ai còn nói đến Khoa Kinh Tế - ĐH Quốc Gia nữa mà cũng chẳng biết UEL là gì nên không liệt vào!
Hồi trước đây cũng rất thích BIDV nhưng mà bây giờ thì thiệt chấm hết rồi! Thiệt là không chấp mấy ông lãnh đạo của BIDV ở trên không biết trời cao đất dày!
*chạnh lòng* đừng nói tới BIDV mà ngay cả một vài nơi, một vài người cũng không biết UEL họ chỉ biết TP có trường Kinh tế và trường Luật thôi :"> Còn vì sao BIDV không ưu tiên UEL vì BIDV không biết đến sự tồn tại của UEL hay vì lý do nào khác thì còn chưa chắc mà anh, đừng biện suy giản đơn như vậy. Thêm nữa, BIDV đâu ghi là CHỈ TUYỂN sinh viên các trường a,b,c đâu, là ghi ƯU TIÊN. Nếu anh đủ điều kiện được Ưu tiên nhưng vì là UEL mà không được hưởng thì anh đi thi bình thường, vốn anh giỏi thì thiết nghĩ thêm một vòng thi chắc không quá gian nan.
Thích mộ nơi làm việc, theo ý kiến chủ quan của em, là xét tới môi trường làm việc chứ đâu phải người ta không để ý trường mình là người ta tệ đâu :p Giả như NH A bất kỳ ưu tiên UEL nhưng còn mấy chục tháng ngày dài lê thê phía sau làm việc không được thì cũng như xong :D
Nói chung á, là chúc anh tìm được nơi làm việc ưng ý

Lạ thật, sao mà BIDV còn yêu cầu cả bằng tốt nghiệp THPT nữa chứ :((((((

Anh Coc cho mình hỏi, vị trí Quản lý Khách hàng phần thi nghiệp vụ các năm trước có đề thi tham khảo không? Thi về những cái gì? Mình tìm mà thấy Tín dụng, GDV, QHKH. Ai có thông tin về thi nghiệp vụ QLKH cho mình biết với. Cảm ơn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên