BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Sao mình vô xem thì nó hiện ra cái dòng này
Server Error
404 - File or directory not found.
The resource you are looking for might have been removed, had its name changed, or is temporarily unavailable.
Bạn có bị giống mình ko?
Mình thấy cái CV của mình rồi. Bạn kiểm tra lại xem, có thể hệ thống bị vấn đề gì. Mình xóa rồi nộp lại bình thường và nhận được mail phản hồi của BIDV á.

Mình có 3 vấn đề muốn hỏi :
1. Lúc mình đọc các trang trước, có bạn bảo ngân hàng yêu cầu cả CV và bản scan giấy khai sinh. Nhưng lúc mình tạo hồ sơ chi tiết, bước 7 yêu cầu file đính kèm, mình không thấy ngân hàng yêu cầu nộp 2 cái trên.
2. Bước 5 . Người tham khảo là ai vậy các bạn.
3. Muốn mình đăng ký nhiều vị trí ở nhiều chi nhánh ( tất nhiên là một vị trí - một chi nhánh ) thì bằng cách tạo nhiều hồ sơ hả các bạn.
Thanks các bạn nhiều.
Mình trả lời theo mình biết nha:
1) Mấy bạn khác có hỏi nộp CV và giấy khai sinh, nhưng bạn đọc chưa kỹ rồi. Nhiều bạn trả lời là không có yêu cầu cái đó. BIDV yêu cầu gì thì bạn nộp cái đó là đủ. Túm lại là không có 2 cái giấy đó nha bạn.
2) Người tham khảo là người biết rõ về bạn, chứng minh được khả năng của bạn.
3) Bạn chỉ có thể đăng ký duy nhất 1 vị trí ở 1 chi nhánh, nếu không sẽ bị loại ngay nha!!!
Chúc bạn may mắn!!!

huhu t bị lỗi, t điền đầy đủ hồ sơ, up load file rar mới rồi mà sao lúc nộp nó lại hiện file rar năm ngoái t nộp. có đc rút lại hồ sơ, nộp lại đc ko các bạn nhỉ?

Mọi người ơi cho em hỏi sao của em cung cấp đầy đủ thông tin rồi nhưng khi nộp trực tuyến trên web thì Khi ấn Lưu và nộp hồ sơ nó không hiện gì cả. bị dừng lại ở đoạn này :(

Bao giờ thi mọi người nhỉ, có đủ thời gian ôn lại kiến thức k :3:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back