BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

ai cho mình hỏi thắc mắc 1 câu, mấy anh admin vào trả lời giúp mình với .
vị trí tín dụng và vị trí quan hệ khách hàng bên BIDV là khác nhau hay là một . 2 vị trí này thi đề khác nhau đúng không ??
năm ngoái mình thấy có cả 2 đề Tín dụng và Quan hệ khách hàng .
mình thi quan hệ khách hàng nên tập trung ôn những gì ?
Spam 3 thớt rồi mà ko có ai trả lời giùm

ai cho mình hỏi thắc mắc 1 câu, mấy anh admin vào trả lời giúp mình với .
vị trí tín dụng và vị trí quan hệ khách hàng bên BIDV là khác nhau hay là một . 2 vị trí này thi đề khác nhau đúng không ??
năm ngoái mình thấy có cả 2 đề Tín dụng và Quan hệ khách hàng .
mình thi quan hệ khách hàng nên tập trung ôn những gì ?
Spam 3 thớt rồi mà ko có ai trả lời giùm
Vị trí tín dụng là vị trí chung chung thôi bạn, khi tuyển bạn vào có thể bố trí ở vị trí quan lý khách hàng, quản trị tín dụng, quản lý rủi ro. Còn một khi đã nói rõ quản lý kha1hc hàng thì chỉ duy nhất vị trí đó thôi. Bây giờ BIDV không còn tuyển nghiệp vụ tín dụng như ngày xưa nữa mà sẽ đăng tuyển vị trí cụ thể.
Vị trí quản lý kha1hc hàng thì nên ôn môn trọng tâm là tìa chính doanh nghiệp, ngoài ra bạn nên ôn thêm nv NHTM, thanh toán quốc tế, kế toán NH vì cũng có thể sẽ được hỏi trong phần kiến thức chung.

hic. mình điền thông tin xong lưu, out ra rồi vào sửa lại ko hiện nữa, nhập lại thì lúc ấn chỗ xem hồ sơ thì mục gì của mình cũng hiển thị 2 lần
Mình cũng bị vậy đó bạn, cách tốt nhất là xóa hồ sơ đó đi và lập 1 hồ sơ khác từ đầu tới cuối ko chỉnh sửa rồi nộp :)

xin chào!
mình đang làm hồ sơ, và phát hiện ra phần thông tin cá nhân bị sai (ngày sinh)
Mình vào phần sửa thông tin cá nhân, đã được xác nhận là "thông tin đã được sửa", nhưng khi vào điền hồ sơ lại vẫn như cũ. Mình cũng đã xóa hồ sơ và làm lại hồ sơ khác nhưng vẫn không sửa đúng được.
Help me!!!
các bạn ơi, ko có ai bị sai ngày sinh à? mình bị lùi lại 1 ngày mà sửa mãi ko đc ý, mình sửa thì nó bảo sửa thông tin cá nhân thành công, nhưng sau đó vào thì lại vẫn như cũ :((
t cũng bị thế,năm ngoái cũng bị tnay và vẫn pass. cứ nộp đi b ak :)).
còn 1 cách là tạo 1 user mới.chúc các bạn thành công :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tưởng dễ mà không phải dễ, mình tạo hồ sơ 3 lần rồi mà chưa được dù hiểu cách làm. :(

Ẹc. ....UOTE="stupid_fish_91, post: 632657, member: 169237"]hic. mình điền thông tin xong lưu, out ra rồi vào sửa lại ko hiện nữa, nhập lại thì lúc ấn chỗ xem hồ sơ thì mục gì của mình cũng hiển thị 2 lần
có ai bị như mình ko??? phải sửa kiểu j đây?? :3[/QUOTE]
Ẹc. ....sợ giống vietinbank tuyển 202 người lúc trước. .... event thương hiệu. ..làm tốn công tốn sức ae

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back
Bên trên