BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

MOI NGƯỜI CHO MÌNH HỎI FILE UPLOAD LÀ KO ĐƯỢC QUÁ 3MB hả mọi người ????
Cái bằng tin học scan của mình đã 9MB thì phải làm sao ạ ? :(((((
KHÔNG AI TRẢ LỜI CHO EM VỚI Ạ ! :((

MOI NGƯỜI CHO MÌNH HỎI FILE UPLOAD LÀ KO ĐƯỢC QUÁ 3MB hả mọi người ????
Cái bằng tin học scan của mình đã 9MB thì phải làm sao ạ ? :(((((
KHÔNG AI TRẢ LỜI CHO EM VỚI Ạ ! :((
Em ơi chịu khó đọc các trang trước đi em. Có người cho link phần mềm nén đó em. Chứ không nén thì hồ sơ ai chả quá 3MB.

ở thành phố Hồ Chí Minh thì nên chọn chi nhánh nào vậy ạ
tự nhiên BIDV yêu cầu chọn chi nhánh nên thấy khó chọn quá à
Thế nhà em ở dâu? Anh nghĩ chọn chi nhánh nào gần nhà em nhất. Chọn trụ sở chính chi nhánh thôi, chứ còn có bị điều ra phòng giao dịch hay không là hên xui . Chưa kể có 3 chi nhánh sẽ tách chi nhánh mới trong năm nay, các chi nhánh mới sẽ nằm ở khu vực các huyện ngoại thành nhá.

Cho mình hỏi tham lam một chút... Nếu mình nộp một hồ sơ GDV ở HCM và một hồ sơ Quản lý khách hàng tại quê mình thì có được không?

Cho mình hỏi tham lam một chút... Nếu mình nộp một hồ sơ GDV ở HCM và một hồ sơ Quản lý khách hàng tại quê mình thì có được không?
Câu trả lời là không, vì tất cả các vị trí tuyển dụng sẽ thi cùng 1 ngày trên toàn quốc, trừ khi bạn có phép phân thân.

hôm nay chắc có đến mấy chục nghìn hồ sơ rồi ý nhỉ? hóng ghê cơ. :)

Mn cho em hỏi, những giấy tờ văn bằng họ yêu cầu mình scan gộp chung vào một file PDF hay đưa vào một file nén .rar hay nộp riêng lẻ ạ?

dạ em ở Gần ĐH Ngoại thương, quận Bình Thạnh.

Từ nhà em đến chi nhánh Sở giao dịch 2, các chi nhánh Nam kỳ khởi nghĩa, Bắc sài gòn, chi nhánh Gia Định, chi nhánh Chợ Lớn đều gần cả anh ạ. Tại Bình Thạnh qua Quận 1, Quận 3 đều gần cả mà

Em thấy các chi nhánh có số lượng chỉ tiêu khác nhau, nên mình ứng tuyển vào chi nhánh nào tuyển đông thì có phải có cơ hội nhiều hơn đúng không ạ.

mà 3 chi nhánh nào sắp tách vậy anh

Bonus cho các bạn cái thông tin mình vừa lấy trang web BIDV nè, nóng hôi hổi đây,

2 tuần nữa là biết kết quả vòng gửi xe nhá
Thế rốt cuộc em đã ứng tuyển vào chi nhánh nào? Trong 5 chi nhánh em vừa liệt kê có 2 chi nhánh sẽ tách chi nhánh mới trong năm nay, 2 chi nhánh đã tách chi nhánh mới năm ngoái. Cái này phái bí mật đến phút chót thôi, anh chỉ có thể bật mí 1 tí là 3 chi nhánh có kế hoạch tách chi nhánh mới có 2 chi nhánh ở quận 1 và 1 chi nhánh ở Bình Thạnh. Thế thôi :p. Coi như em chọn hên xui đi.

Rồi, để em sử dụng trình độ phân tích của mình để dự đoán nhé.
Sẽ có 2 chi nhánh sẽ tách mới trong năm nay đó là Chi nhánh Sở Giao dịch 2 Chi nhánh Nam Kỳ khởi nghĩa đúng không

Còn Chi nhánh thứ 3 ở Quận Bình Thạnh sẽ tách mới trong năm nay đó là Gia Định

ha ha, em đã từng nói MB không tuyển em là 1 sai lầm lớn, nếu suy luận trên là đúng thì MB đúng là mắc sai lầm thật
Hehe, chỉ đúng 2/3 thoai em. có 1 chi nhánh đã chia tách năm ngoái rồi. Xem ra kỹ năng đoán cũng ko tệ nhưng mà anh đã gợi ý gần hết rồi, quận Bình Thạnh thì chỉ có mỗi Gia Định cho nên ko tính. Trên quận 1 có 4 chi nhánh đoán trúng có 1, suy ra xác suất là 1/4. Hơi thấp :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên