BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Chả hiểu sao mình chọn file rồi mà ấn upload nó cứ hiện chưa chọn file,có bạn nào bít về cái này ko chỉ mình với T.T

Cái chỗ upload file, mình đi scan toàn bộ văn bằng chứng chỉ rồi nén rar và upload hả mọi người? với lại ai chỉ cụ thể những cái gì cần scan giùm mình với, trong đó nó ghi ..v.v. mù mờ quá

Bạn ơi,mình mày mò rùi cũng ra rùi,bạn mở word ra,insert mấy cái ảnh ý vào,rồi save as dưới dạng pdf thì cái file nó sẽ nhẹ lại,mình phải nén lại rar,bh đang upload rùi,bạn thử đi :D
Cho minh hoi voi, khi tao ho so, minh khong the dang anh dc, khog kick vao nut dang anh duoc, giup minh voi

Mình làm cách resize trong paint á, nhưng giấy tờ của mình nhiều quá từ hơn 20M mà xuống 8M, xuống nữa sợ bị mờ quá. Có cách nào khác không bạn.
Bạn thử scan lại giấy tờ đó nhưng lần này lưu với đuôi .pdf xem sao. T đã thử với file bảng điểm. Cùng 1 file scan nhưng khi lưu với đuôi.pdf chỉ có hơn 600kb trong khi đuôi.img hơn 2mb

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,569
Thành viên mới nhất
beberexhamerch
Back
Bên trên