BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mình vừa nộp xong, và nhận được mail phản hồi ngay :D
Thư thông báo về việc nhận được hồ sơ dự tuyển
Kính gửi: Nguyễn Trung Hải
Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam(BIDV) cảm ơn Anh/Chị đã gửi hồ sơ của Anh/Chị tham giadự tuyển vào BIDV. Chúng tôi cam kết hồ sơ của Anh/Chị sẽ được xem xét và đánh giá một cách nghiêm túc và công minh.

Nếu hồ sơ của Anh/Chị phù hợp với các yêu cầu của BIDV, chúng tôi sẽ thông báo đến Anh/Chị lịch thi tạituyendung.bidv.com.vn mục Hướng dẫn ứng viên.

Đề nghị các anh chị liên tục cập nhật thông tin liên quan đến tuyển dụng tại: bidv.com.vntuyendung.bidv.com.vn Cảm ơn sự quan tâm của Anh/Chị

Chào thân ái,

Xem lại mấy cái thông tin tuyển dụng trước đây mới thấy! Mới năm 2013 vừa rồi đầy này! BIDV xét các trường thuộc diện ưu tiên có UEL mà lại ghi là Khoa Kinh Tế - ĐH Quốc Gia TP.HCM. Trong khi trường người ta tách ra thành một trường riêng hẳn hoi là ĐH Kinh Tế - Luật từ giữa năm 2011 rồi thế mà đến năm 2013 rồi mà vẫn ghi thế đấy! Thiệt là bó tay với BIDV! Đây mới thực sự là bị gì đấy! Chắc tại năm 2014 chẳng nghe ai còn nói đến Khoa Kinh Tế - ĐH Quốc Gia nữa mà cũng chẳng biết UEL là gì nên không liệt vào!
Hồi trước đây cũng rất thích BIDV nhưng mà bây giờ thì thiệt chấm hết rồi! Thiệt là không chấp mấy ông lãnh đạo của BIDV ở trên không biết trời cao đất dày!
Ôi, may quá thế thì xin mời đi ngân hàng khác. Bản thân BIDV cũng chưa biết tuyển vào bạn có làm việc ra hồn hay không nhưng cái tôi bạn như thế này thì làm sao làm ngân hàng được nhỉ? Hơn nữa HO của BIDV ở miền Bắc và họ cũng chả quan tâm lắm đến mấy trường ở miền Nam thích chia tách, sáp nhập thế nào. Do đó, nếu không muốn nộp thì cứ không nộp, không cần phải nói này nói nọ.

Quản lý thông tin khách hàng
Cái này giống tổ lái quá :S
Quản lý thông tin khách hàng
Cái này giống tổ lái quá :S
Quản lý KH và quản lý thông tin khách hàng là 2 nghiệp vụ hoàn toàn khác nhau bạn nhá. Tổ quản lý thông tin khách hàng thường gọi là tổ SVS nằm trong phòng Quản trị tín dụng với chức năng riêng biệt nha bạn, đừng có lầm.

mn ơi sao mình up load file lên báo đã thành công nhưng khi lưu để hoàn thiện hồ sơ thì cứ báo phải up load hồ sơ lên, và tiêu đề file up lên đặt là gì hả mn? help me!!!!! hic
mình cũng bị y hệt như bạn, ko biết do lỗi hệ thống ko? minh upload bàng file .rar thấy ko ổn mình dùng file . docx. Nhưng khi lưu để hoàn thiện cứ bảo upload hồ sơ.....hichic..mọi người giúp mình với...

tài trợ thương mại đi, gdv nhiều người nộp lắm.
Nghe vy65 là biết bạn ứng tuyển chi nhánh 3/2 đúng ko? Bạn suy nghĩ cho kỹ, tài trợ thương mại thường mỗi chi nhánh chỉ có 1 đến 2 người nên họ sẽ ưu tiên người nào có kinh nghiệm hơn, nếu bạn cảm thấy mình rành về L/c, D/a, D/b thì hãy nộp nhé.

mn ơi sao mình up load file lên báo đã thành công nhưng khi lưu để hoàn thiện hồ sơ thì cứ báo phải up load hồ sơ lên, và tiêu đề file up lên đặt là gì hả mn? help me!!!!! hic
mình cũng bị y hệt như bạn, ko biết do lỗi hệ thống ko? minh upload bàng file .rar thấy ko ổn mình dùng file . docx. Nhưng khi lưu để hoàn thiện cứ bảo upload hồ sơ.....hichic..mọi người giúp mình với...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên