BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Nếu đã tức anh ách vậy rồi anh đừng làm cho BIDV nữa, chuyển qua ngân hàng có ưu tiên UEL đi ạ ^^ như vậy anh sẽ co cơ hội hơn. Dù em không rõ BIDV có bị gì không nhưng em cũng đang là UEL và vẫn bám theo BIDV
Xem lại mấy cái thông tin tuyển dụng trước đây mới thấy! Mới năm 2013 vừa rồi đầy này! BIDV xét các trường thuộc diện ưu tiên có UEL mà lại ghi là Khoa Kinh Tế - ĐH Quốc Gia TP.HCM. Trong khi trường người ta tách ra thành một trường riêng hẳn hoi là ĐH Kinh Tế - Luật từ giữa năm 2011 rồi thế mà đến năm 2013 rồi mà vẫn ghi thế đấy! Thiệt là bó tay với BIDV! Đây mới thực sự là bị gì đấy! Chắc tại năm 2014 chẳng nghe ai còn nói đến Khoa Kinh Tế - ĐH Quốc Gia nữa mà cũng chẳng biết UEL là gì nên không liệt vào!
Hồi trước đây cũng rất thích BIDV nhưng mà bây giờ thì thiệt chấm hết rồi! Thiệt là không chấp mấy ông lãnh đạo của BIDV ở trên không biết trời cao đất dày!

Mọi người ơi, mình nộp vị trí nhân viên quản lý khách hàng thì trong lúc tạo hồ sơ ghi thế này đúng ko nhỉ?
Nghiệp vụ: Quản Lý khách hàng
Chức danh: Nhân viên
[TBODY] [/TBODY]
chức danh "Nhân Viên" hay "Chuyên viên" nhỉ?

Xem lại mấy cái thông tin tuyển dụng trước đây mới thấy! Mới năm 2013 vừa rồi đầy này! BIDV xét các trường thuộc diện ưu tiên có UEL mà lại ghi là Khoa Kinh Tế - ĐH Quốc Gia TP.HCM. Trong khi trường người ta tách ra thành một trường riêng hẳn hoi là ĐH Kinh Tế - Luật từ giữa năm 2011 rồi thế mà đến năm 2013 rồi mà vẫn ghi thế đấy! Thiệt là bó tay với BIDV! Đây mới thực sự là bị gì đấy! Chắc tại năm 2014 chẳng nghe ai còn nói đến Khoa Kinh Tế - ĐH Quốc Gia nữa mà cũng chẳng biết UEL là gì nên không liệt vào!
Hồi trước đây cũng rất thích BIDV nhưng mà bây giờ thì thiệt chấm hết rồi! Thiệt là không chấp mấy ông lãnh đạo của BIDV ở trên không biết trời cao đất dày!
Đồng chí này cũng lạ thật! Đã là một người đi làm mà còn đi xét nét chuyện không đâu!
Đồng chí không ứng tuyển càng may, mọi người bớt được một đối thủ!
Mà chả biết ai mới là người "không biết trời cao đât dày" nhé!
Có vẻ tự hào với cái mác trường quá nhỉ? Nói thật là không phải sinh viên trong trường thì cũng chả ai quan tâm đến nó! OK?

Mọi người ơi, mình nộp vị trí nhân viên quản lý khách hàng thì trong lúc tạo hồ sơ ghi thế này đúng ko nhỉ?
Nghiệp vụ: Quản Lý khách hàng
Chức danh: Nhân viên
[TBODY] [/TBODY]
chức danh "Nhân Viên" hay "Chuyên viên" nhỉ?
Cứ chuyên viên mà dã bạn nhé, không sau này tiếc đó :))))))))))))))))))

mọi người ơi cho mình hỏi, mình đã tạo hồ sơ rồi , xong vào chỗ nộp đơn, nhưng trong phần này ko có chỗ đính kèm tệp như trong hướng dẫn nhỉ. (hay là do trong hồ sơ mình đính kèm rồi nên ở đây ko phải đính kèm nữa, bạn nào gặp TH như mình ko) >>> help

mọi người ơi cho mình hỏi, mình đã tạo hồ sơ rồi , xong vào chỗ nộp đơn, nhưng trong phần này ko có chỗ đính kèm tệp như trong hướng dẫn nhỉ. (hay là do trong hồ sơ mình đính kèm rồi nên ở đây ko phải đính kèm nữa, bạn nào gặp TH như mình ko) >>> help
luc ban tai ho so file scan cua bn len n de ten cua ban voi 1 day so dung ko, day so bn la gi vay, ko hiu day so nay la nop ng` khac nhau , hay la day so cua chi nhanh nop nua

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên