BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

có ai điền thông tin đúng rồi khi ra ngoài ấn xem thì ngày sinh với ngày ở chứng minh thư bị lùi lại 1 ngày ko ạ!?[/QUOTE
Bạn ơi, lúc sửa lại thông tin cá nhân bạn ghi ngày sinh thêm 1 ngày. Ví dụ: bạn sinh 09/05 thì khi bạn đánh vào ô đó là 10/05. Khi đó, trong phần tạo hồ sơ ngày sinh của bạn sẽ là 09/05 nhé.

Admin ơi cho em hỏi. Sinh viên năm cuối vừa xét tốt nghiệp chưa có chứng nhận hay bằng tạm thời nhưng trong bảng điểm đã hiển thị "Xếp loại tốt nghiệp: Khá" thì thế nào ạ?

Cho hết vào 1 file word rồi chuyển sang file pdf em ạ. Khi upload nếu chỉ nhận file .rar, .zip thì em nén thành file .rar để upload, còn nếu nhận file .pdf thì k cần nén. Nhớ giảm dung lượng file để k vượt quá dung lượng tối đa nhé:)
mình làm cách nào để giảm dung lượng vậy anh?

mình làm cách nào để giảm dung lượng vậy anh?
bạn xem cách này thế nào, file scan của tớ là file ảnh nên sau khi scan xong tớ mở lại file đó với Paint. Sau đó tớ vào Resize trên thanh công cụ thì hiện ra ô có mục Percentage mặc định là 100, giờ bạn chỉ việc giảm nó xuống thì dung lượng ảnh cũng giảm theo. Sau đó, tớ nén hết vào file.rar

minh nghe may dua lam trong do noi tuyen 4 ma co 3 chan COCC mat rui.mot nguoi di nuoc ngoai, nguoi thi hoc ngoai thuong, nguoi thi chuyen chi nhanh....chac kho lot qua khe ho lam.. day la thong tin gan nhu chinh xac do huuhu
Thông tin gần như chính xác là gần đến mức độ nào? 95% hay 99%? Chả có gì đảm bảo hết, đọc qua những thông tin của bạn thì tôi chỉ có thể thấy các bạn khác vẫn còn cơ hội cho 3 cái ghế còn lại, riêng ghế của 1 cán bộ chuyển công tác thì cái này người ta được Ban Tổng giám đốc phê duyệt, có văn bản đàng hoàng, đi cửa trước chứ có phải đi cửa sau đâu mà gọi là COCC.
Cũng được vài mùa tuyển dụng kể từ ngày tôi bước chân vào BIDV cũng như qua kinh nghiệm thực tế cho thấy nếu bạn nào sợ COCC thì bạn tốt nhất đừng nên nộp đơn vào ngân hàng nào hết. Bởi vì tất cả ngân hàng đều có COCC, né đâu cho thoát, quốc doanh đã đành mà ngoài quốc doanh cũng nhiều không thua kém (toàn là con cháu của các lãnh đạo chóp bu, những người có liên quan đến lợi ích nhóm).
Vì vậy, tốt nhất hãy quên COCC đi mà tập trung ôn luyện cho tốt nhé ;)

Thông tin gần như chính xác là gần đến mức độ nào? 95% hay 99%? Chả có gì đảm bảo hết, đọc qua những thông tin của bạn thì tôi chỉ có thể thấy các bạn khác vẫn còn cơ hội cho 3 cái ghế còn lại, riêng ghế của 1 cán bộ chuyển công tác thì cái này người ta được Ban Tổng giám đốc phê duyệt, có văn bản đàng hoàng, đi cửa trước chứ có phải đi cửa sau đâu mà gọi là COCC.
Cũng được vài mùa tuyển dụng kể từ ngày tôi bước chân vào BIDV cũng như qua kinh nghiệm thực tế cho thấy nếu bạn nào sợ COCC thì bạn tốt nhất đừng nên nộp đơn vào ngân hàng nào hết. Bởi vì tất cả ngân hàng đều có COCC, né đâu cho thoát, quốc doanh đã đành mà ngoài quốc doanh cũng nhiều không thua kém (toàn là con cháu của các lãnh đạo chóp bu, những người có liên quan đến lợi ích nhóm).
Vì vậy, tốt nhất hãy quên COCC đi mà tập trung ôn luyện cho tốt nhé ;)

:)

Không liên quan nhưng mình thắc mắc anh @cocghe266 là ai thế? Sao nhiệt tình vậy nhỉ? Nhảy hết page trả lời các bạn dù câu hỏi đó lặp lại không biết bao nhiêu lần. Các bạn quan tâm nộp thế nào, ra sao thì chịu khó đọc kỹ và hết chứ. Xin cảm ơn!!!
Bạn chịu khó lội page, lội topic sẽ pít anh @cocghe266 là a nào=)))

Cho em hỏi là để đậu vòng hồ sơ và có cơ hội được lọt vào vòng test của BIDV có khó không ạ.
Em nên ứng tuyển vào vị trí nào ạ?
images
Thành tích của em khá nhiều, vậy thì em cứ list hết ra đi, coi như là 1 lợi thế của mình. Còn về việc em ứng tuyển vị trí nào thì em phải hỏi chính bản thân mình, mình thích làm ở vị trí nào, vị trí nào phù hợp với tính cách của em. Thực tế cũng ko có nhiều vị trí cho em lựa chọn, nếu tốt nghiệp TCDN thì cứ làm QLKH cũng được.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên