BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

cho mình hỏi, đợt này có bạn nào trong page mình thi tuyển BIDV Quảng Ninh k ạ?! hum qua mình đc gọi điện thoại thống báo đi thi nhưng lúc đó mình lại k cầm máy vì nghĩ 5 rưỡi hết giờ làm việc r nên học sẽ k gọi nữa, nên k bit lịch thi test thế nào, có bạn nào biết thì chia sẻ cho mình vs ạ! cám ơn nhiều

Cái sai của tôi là hay nhắc đến anh thôi. Chị Thúy phòng tôi cứ nói: "em suốt ngày cứ nhắc đến anh Hoàng, anh Hoàng". Và đi đâu tôi cũng hỏi thăm anh Hoàng với người khác. Mà tôi thấy có gì sai đâu nhỉ.

Tôi không phải là đứa bình thường đâu, có chút điên điên đấy :) tôi không thích sự quản giáo của ai cả, thích đi phá phách, thích đi gây chuyện, và sẵn sàng chịu trách nhiệm.

Thích 1 người không phải có tội lỗi gì. Cơ bản là do tôi quan tâm anh 1 cách thái quá.

Cái này tôi thừa nhận. Tôi thích tâm sự và lảm nhảm với người tôi yêu lắm. Nếu anh muốn tôi vẫn có thể viết những lá thư dài thườn thượt rồi gửi qua bưu điện :) Tôi gửi cho anh được 20 lá chưa, nếu chưa thì là chuyện bình thường.

Dù cả cơ quan có nói tôi điên, thì tôi nghĩ điên vì người mình thích thì cũng là lẽ thường. Chẳng có gì phải xấu hổ cả. Có trách thì trách tôi là gái, anh là trai. Mà đáng lẽ, anh phải gái để tôi là trai nắm quyền chủ động. haizzzz
cảm giác của người yêu và được yêu là muốn tuyên bố với cả thế giới là tôi đang yêu, còn bạn @lovezuloveme này yêu người ta 1 cách điên loạn mà k được đáp lại, nên ăn k đc thì đạp đổ đây mà, kiểu như anh k yêu tôi thì đố anh yêu đc người khác, con gái như bạn tôi cũng thấy sợ. Tự nhiên có đứa con gái bị điên đi thông báo là người yêu của mình, ai mà k bực mình, chửi như anh @hwangle là còn nhẹ đấy

cảm giác của người yêu và được yêu là muốn tuyên bố với cả thế giới là tôi đang yêu, còn bạn @lovezuloveme này yêu người ta 1 cách điên loạn mà k được đáp lại, nên ăn k đc thì đạp đổ đây mà, kiểu như anh k yêu tôi thì đố anh yêu đc người khác, con gái như bạn tôi cũng thấy sợ. Tự nhiên có đứa con gái bị điên đi thông báo là người yêu của mình, ai mà k bực mình, chửi như anh @hwangle là còn nhẹ đấy
Ồ, bây giờ thì đã hiểu tại sao bạn ấy làm vậy và tại sao anh ấy lại phản ứng như vậy @@. Nói thế thì thật ra bạn ấy rất "tỉnh" đó chứ, không điên đâu ! Bức xúc,chửi mắng đó là chuyện bình thường, nhưng cách nói và nội dung câu nói thì.... Ở vị thế đó có thể chọn cách giải quyết khác ít ồn ào nhưng triệt để hơn nhiều mà, đừng để cuối cùng người bị ảnh hưởng nhiều nhất chính là mình, giờ thì....

cho mình hỏi, đợt này có bạn nào trong page mình thi tuyển BIDV Quảng Ninh k ạ?! hum qua mình đc gọi điện thoại thống báo đi thi nhưng lúc đó mình lại k cầm máy vì nghĩ 5 rưỡi hết giờ làm việc r nên học sẽ k gọi nữa, nên k bit lịch thi test thế nào, có bạn nào biết thì chia sẻ cho mình vs ạ! cám ơn nhiều
Sao BIDV hay có những đợt tuyển lẻ tẻ thế nhỉ ? Mình tưởng kế hoạch nhân sự là phải có từ đầu chứ. Có bữa thấy vừa xong đợt tập trung là lại tuyển bổ sung @@ Mình thấy tuyển riêng thế này thì bạn cứ gọi hỏi trực tiếp nhân sự chi nhánh là nhanh nhất đấy :)

Sao BIDV hay có những đợt tuyển lẻ tẻ thế nhỉ ? Mình tưởng kế hoạch nhân sự là phải có từ đầu chứ. Có bữa thấy vừa xong đợt tập trung là lại tuyển bổ sung @@ Mình thấy tuyển riêng thế này thì bạn cứ gọi hỏi trực tiếp nhân sự chi nhánh là nhanh nhất đấy :)
ok cám ơn bạn! uh chi nhánh đang tuyển riêng lẻ bạn ah, mình có gọi đth đeesn chi nhánh r, nhưng hum nay t7 hình như k làm việc bạn ạ :-(

bác @anhtuan5689 mà gặp phải trường hợp của @lovezuloveme thì chắc cũng phải phát khùng lên thui :(

Trước giờ em bị chửi nhiều rồi. Ông Mr.X có chửi nữa thì cũng như muối bỏ biển thôi. Chỉ buồn là cách ổng chửi em ngay trong phòng. Em lên lầu 3 để nhận token đăng nhập core banking cho cán bộ mới, đang đứng ký thì ổng đi vào, đứng ngay sau em rồi chửi xối xả. Ổng cao hơn em, to hơn em. Tình cảnh lúc đó cứ cảm giác như mình là con ở đang bị chủ nhà mắng chửi vậy. Biết bao nhiêu người ở trong phòng. Chẳng thế nào đang hạ nhục em công khai cả.

Còn chuyện "mày tao", "Câm miệng", em chấp hết. Nhưng nếu đó là chửi nhau ở chỗ riêng, còn đây.

Đồng nghiệp nam và đồng nghiệp nữ chửi nhau đã đau lòng rồi. Đằng này người mà mình yêu thương lại công khai hạ nhục mình ngay trên cơ quan thì chẳng khác nào đâm hàng chục nhát dao vào trái tim em cả. Hu hu, em tủi thân quá. EM xuống phòng mà thất thần nguyên cả buổi sáng. Nhưng chẳng dám khóc lóc vì sợ phòng em biết được. :( chỉ có lúc trưa đi ngủ, em mới nằm khóc thôi =((

Em không thể chịu nổi nữa rồi. Đi làm đụng mặt nhau suốt. Toàn gặp nhau ở chỗ giữ xe, lên xuống cầu thang, đôi khi muốn nói: "Anh Hoàng ơi, đợi em với" nhưng nào có nói được. =((

Tôi buồn, tôi buồn, Sở Giao dịch 2 chôn dấu 1 phần thanh xuân của tôi, là nơi tôi có công việc, có người để tôi thương. Nhưng giờ công việc thì chênh vênh, người thương thì hạ nhục tôi. Tôi đau, tôi đau =((
@@ Gì thế này ? Tuồng à ? Vừa đánh trống vừa thổi kèn. Chính diện phản diện một mình ôm sô hết thì cũng thua luôn rồi ! Công nhận nhây tới mức này thì mới gặp lần đầu @@ Không ai điếc bằng người không muốn nghe, đúng là ko thể nói chuyện với bạn đc rồi. Bạn năm nay chắc xứng đáng giật giải nhân vật của năm ở đây mất @@. Thôi thì thích thì cứ diễn đi chứ khán giả chắc ai cũng ngán cả rồi. Tốt đẹp gì mà cứ phơi mình ra cho thiên hạ mỗi người qua ném cho một câu bình phẩm kèm cái thở dài lắc đầu. Haizzzzz

Tình hình là có một cô em định nói như thế này:

Nhưng lại nhận lại điều như thế này:

Thật là ....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất