BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Xong rồi, tức là phỏng vấn xong ý bạn.
Đi xuống thực tế là sau hôm phỏng vấn 2 ngày. Phỏng vấn xong mình còn khá tự tin.
Tôi yêu người, người nỡ từ chối.

Mình không biết có còn đủ nhiệt huyết mà thi bank khác không.
Tại nghiền phim dã sử, người tài chỉ thờ 1 chủ. Mình chỉ ước là BIDVer, rồi vinh nhục cùng nó thôi...
nghiệp chọn người chứ người không chọn nghiệp, tất cả là duyên mà

Xong rồi, tức là phỏng vấn xong ý bạn.
Đi xuống thực tế là sau hôm phỏng vấn 2 ngày. Phỏng vấn xong mình còn khá tự tin.
Tôi yêu người, người nỡ từ chối.

Mình không biết có còn đủ nhiệt huyết mà thi bank khác không.
Tại nghiền phim dã sử, người tài chỉ thờ 1 chủ.
còn trẻ mà bạn. Con đường phía trước còn chưa xác định cụ thể được. Làm ở đâu cũng là cái duyên của mình nữa :p nếu bạn có nhiệt huyết với BIDV thì còn cơ hội chứ, có thể thời gian lâu hơn thôi. Con đường nào cũng dẫn đến thành Rome cả :)

:eek: :eek: :eek: OH MY BA NA NA !!!!
xác nhận là không có đúng hết mọi trường hợp nha,
một số trường hợp năm ngoái không gọi gì nhưng sau đó vẫn có kq trúng tuyển. :). Các bạn đừng lo lắng quá. Nếu trong pv người ta hỏi ứng viên khi nào nghỉ đc thì người ta cũng lưu thông tin bạn mà ko alo nữa ( các bạn mới ra trường chắc khỏi hỏi vụ này :) )

Vẫn chưa có kq mà các bác. Cứ đợi bjo BIDV có ds chính thức thì hẵng mừng/ bùn :D
Các bác nghe nhạc giải trí cho vui nhé, với ngủ đi tí dậy cổ vũ cho đội Đức nào :v

Nên đổi chủ đề topic này đi thôi :3
hì hì, đợi kết quả lâu quá mà thấy bàn chuyện chính sự không, làm mình cũng hốt, nên lâu lâu tám tý thôi, nếu làm phiền mọi người quá thì mình sorry nhé :D
Mình thấy dù thế nào cũng ko nên đem người khác ra làm trò đùa. Anh ấy phản ứng vậy là bình thường. Ko thể nói là báu hay ko báu, có người đem ra chọc thì họ thấy ko sao nhưng có người họ rất ghét, ko phải ai cũng thích đùa.
ok, thế thì chính thức xin lỗi người không thích đùa luôn nhé :D, nhưng nói đem người khác ra làm trò đùa thì hơi quá đó, biết là trò trẻ con nhưng mình suy nghĩ mọi thứ đơn giản lắm, cái gì cũng phải bình tĩnh nhìn nhận chứ cứ phản ứng quan trọng hóa lên, cuối cùng người mệt vẫn chỉ là mình :D

ừa
Cảm ơn bạn.
Mình tự tin hơn nhiều đấy.

Nhớ lại hồi đi học, gặp ông bạn mới. Ông bảo con trai mắt ướt, đa sầu đa cảm. Bảo sao đợt thi này để lại nhiều tâm trạng thế. Coi như là trải nhiệm vào đời. :D
ừa. Đi thi thế này là trải nghiệm quá ấy chứ :v có được kết quả cuối hay không thì vào đến vòng pv là mình đã "lời" rồi :)) thề chứ tớ đi thi vòng 1, 2 cũng chả ngờ vào được đến vòng cuối :D

Đợi kết quả BIDV dù ra sao cũng xin bằng được bố mẹ cho ra ở riêng.
Thanh niên 22 tuổi còn ăn cơm mẹ nấu, cảm giác thèm sự tự lập quá. 2 năm trước đã xin ra ngoài nhưng không thành công. Hiu hiu.
Ơ vs bố mẹ cũng chả phải lo nghĩ gì, nhưng thân làm trai chí ở tứ phương, cuộc sống do mình tự cố gắng vẫn quý giá nhất.

Miss đợt này, tính vào miền nam lập nghiệp, làm công nhân đồn điền cao su. Đồng chí nào giới thiệu ae tí...
:D
Bạn này có chí khí, giống mình, nhưng mà mình có chí khí được hai ngày =)). Giờ với mình á "Gia đình là số 1 " =))))))))))))))))

Cái luk bác phỏng vấn ngta đã hỏi đang làm ở đâu chưa rồi, bi h lại tốn công gọi điện cho 500 ng đỗ nữa để hỏi xem đi làm dc ko thì cũng chịu bác, chém vừa thôi chứ
Mình nói thật ak, ko chém tí nào đâu. 2 bạn mình thi tuyển ở chi nhánh 3 tháng 2 (HCM) được chọn đều đã được gọi điện thoại xác nhận rồi ấy :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên