BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

thú vui tao nhã mấy hnay là ngồi xem danh sách trúng hồ sơ mà dò xem có bác nào trùng tên trùng ngày sinh, gần nhà mình không=))

Có anh chị nào làm ở BIDV biết được thông tin gì không ạ. Cho bọn em hóng với, ngồi chờ đợi héo hon.Klq nhưng trời nắng quá :p:p:p

hồi mình đi học nghe loáng thoáng thì anh thầy mình nói sở 1 hoành tá tràng nhất phải ko mọi người?? có cái anh Cấn Cấn gì đó nổi phết kêu bạn thầy cơ mà ko nhớ rõ , có đọc báo thấy PV toàn ghi chú anh là chuyên gia của một NH lớn a quen đc a này chắc là biết điểm luôn mất

Bác Cấn Văn Lực, giờ không làm ở SGD1 nữa, bác ý chuyển sang bên trường đào tạo cán bộ rồi, hàm phó TGĐ đó :D

Không liên quan nhưng ai là fan của ca sỹ Lệ Rơi điểm danh cái coi

Em đã xem xong 20 trong 150 các tác phẩm cover của anh ấy, và đã tìm lại được sự tự tin rồi ạ.

Các bác BIDV chắc đợi em nghe hết 150 ca khúc mới công bố kết quả

Hy vọng em không Rơi Lệ khi nghe tin đã rớt vòng 2

Chỉ tiếc anh ấy đã giải nghệ, nếu không em sẽ gửi yêu cầu anh ấy cover ca khúc ĐỢI CHỜ LÀ HẠNH PHÚC
haizzzzzzzzzzzz, hôm qua tình cờ tìm bài EM CỦA NGÀY HÔM QUA thì gặp ông LỆ RƠI, ai ngờ hôm nay ông này được lên báo 24H rồi

năm ngoái ko biết ở chi nhánh lấy nhiều điểm ko nhỉ?? @lovezuloveme hinh như truoc co post ảnh danh sách trúng tuyen của chi nhanh nao đó ở tỉnh thì pải? post lại cho moi người xem đc k?luc tim ma ko thấy... minh tính điểm chắc rớt rùi, nghe mấy ngươi nói điểm thụt đi 10 điểm, chắc là out rui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên