BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mình học kế toán doanh nghiệp, mình đăng ký GDV ở SG á, mà không có bằng tin học :) hihi
hix, mình có đọc các cmt của các bạn có ra phuong an cho camtu co bang TIN heheh,;) giờ camtu định tính sao, mình thì già rùi mà vẫn chen chút nè . Hình như cách hạch toán bên ngân hàng có hơi khác và ngược voi KTDN phai ko camtu?

Bạn ơi, cho mình hỏi tý
Trong mục quá trình làm việc, mình có kinh nghiệm làm việc rồi nhưng không phải trong lĩnh vực tài chính ngân hàng, cũng không phải là sinh viên mới tốt nghiệp
Bây giờ mục này xử lý làm sao nhỉ?
Mình cảm ơn nhé !
Nó có dấu tích đó bạn. Cái nào bạn làm trong TCNH thì tích vào đó, cái nào mà bạn ko phải trong TCNH thì cũng liệt kê quá trình làm việc nhưng ko tích vào đó. Như mình chẳng hạn, mình từng làm 2 nơi thì 1 nơi có 1 nơi không, thì mình liệt kê cả 2, trong 2 cái thì 1 cái tích 1 cái không đó.

Em mới nộp BIDV 1 lần hồi năm 2012 bằng hồ sơ giấy. Năm ngoái ko nộp hs nên còn bỡ ngõ phần nộp giấy tờ onl.
Anh @cocghe266 và cả nhà cho em hỏi chút: giấy tờ cần scan gồm có:
1: Bẳng tốt nghiệp đại học
2: Bảng điểm đại học
3: Bằng tốt nghiệp THPT
4: Chứng chỉ tin học+ ngoại ngữ
5: file ảnh 4*6
Không cần sơ yếu lý lịch và giấy ksk đúng ko cả nhà?
Mỗi bằng Scan để riêng thành từng file pdf . Sau đó nén vào 1 file raw để gửi.
Mình hiểu vậy có đúng cả nhà?
Thanks cả nhà nhiều !

Bạn ơi cho mình hỏi vị trí tín dụng và qlkh có khác zi nhau không hay là một ?
Mình xem nam ngoái có cả đề tín dụng và đề quan hệ khách hàng .
Mình muốn thi vào vị trí qlkh thì nên ôn đề nào và những phần nào trọng tâm ạ ?? Có phải npv irr đúng ko ??

Mình chỉ soạn những giấy tờ ngân hàng yêu cầu cho vào 1 folder rồi nén đuôi .rar lại nhưng nó vẫn > hơn 3Mb nên ko upload được. Có bạn nào có cách gì giúp mình với?

Mình thấy lần này BIDV đã đơn giản hóa thủ tục đi rất nhiều (đợt mình thi còn yêu cầu cả phong bì dán sẵn tem) + yêu cầu rất rõ ràng rồi. Chỉ cần đọc kĩ rồi làm theo là được. Còn đề thi thì chịu khó search lại trên ub này sẽ ra rất nhiều, từ đề test đến phỏng vấn... Còn bạn nào chưa chịu search mà đã xin xỏ này nọ thì thôi xin miễn ...

Thêm một chi tiết nữa là tuyển dụng vào BIDV (không phải chỉ mỗi BIDV mà còn các NH khác nữa) đều có % cơ cấu, và tất nhiên là sẽ có % cho các bạn tự lực. Thế nên đừng có ngại ngần gì cả, biết đâu bạn sẽ lọt vào khe cửa hẹp một cách thần kì gì đó thì sao ^^
bạn ơi, cho mình hỏi chút, từ lúc nộp hồ sơ cho tới lúc thi vòng 2 la bao nhiêu lâu ạ?hôm trc mình nộp hồ sơ quên mất k hỏi? thank's bạn trc.hi

Nó có dấu tích đó bạn. Cái nào bạn làm trong TCNH thì tích vào đó, cái nào mà bạn ko phải trong TCNH thì cũng liệt kê quá trình làm việc nhưng ko tích vào đó. Như mình chẳng hạn, mình từng làm 2 nơi thì 1 nơi có 1 nơi không, thì mình liệt kê cả 2, trong 2 cái thì 1 cái tích 1 cái không đó.
Cảm ơn bạn nhìu nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back