BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

mấy bác ạ :(
Tự nhiên nãy mẹ em gọi điện đó mà, :(
Mẹ kêu em đi ngủ sớm, mai đi thi, nếu mà sợ đi trễ thì để mai mẹ dậy lúc 5h gọi điện thoại kêu con dậy. Mẹ làm em cảm động quá các bác ạ.
mẹ bảo con đừng áp lực, cứ thi BIDV cho tốt để 20/6 này làm lễ tốt nghiệp xong rồi tính tiếp :) việc làm chưa phải qua vội vàng :(

Em nhớ ngày xưa mẹ đưa em đi thi đại học đó mà( vì bố em sức yếu nên không đưa em đi thi đại học được :( ) nhớ mãi mẹ đứng chờ trước cổng trường khi em thi xong môn Toán sáng ngày 4/7 cũng 180 phút lịch sử, rồi mẹ đưa em đi ăn để về nghỉ ngơi chiều thi Vật Lý. Bẵng đi mấy năm, ngày mai em cũng vào 180 phút lịch sử, nhưng thi xong lại lủi thủi ra về 1 mình, chẳng như ngày xưa.

Em thấy tủi tủi sao đó.
Đúng là con trai mới ra trường như em, vẫn còn thơm mùi giảng đường, mùi sách vở mà chưa có người yêu thì chỉ suốt ngày chỉ nghĩ tới MẸ thôi.
Như bài hát " Tuổi 20 chưa từng hò hẹn-trong đêm mơ vẫn gọi MẸ ƠI..."

Tự nhiên mai thi rồi mà buồn vậy à:(
Bạn này là Fan cứng của haivl chắc luôn :v :v

Hà Nội mưa to quá. Dù cho kết quả có như nào thì ngày mai đi thi BIDV cũng sẽ là 1 kỉ niệm đối với mình, và cũng là với mọi người ^^ Chúc cho tất cả mọi người cùng cố gắng làm bài hết mình không nhầm lẫn nhé :x

hnoi mưa to kinh khủng :-ss. cầu mong nhanh nhanh tạnh cho các sỹ tử đi k bị ngập lụt. mưa buồn thế :((. mình ôn còn chưa đến đâu, 2 năm rồi h nhìn cái j cũng mới hết :(

Đêm trước ngày mình phỏng vấn BIDV cũng mưa to, tưởng ngập đường không đi thi được. Nhưng nghiệm ra thấy mưa có vẻ đem lại may mắn. Đã là BIDVer được 1,5 năm rùi. Chúc các a/c/e/bạn bè mai thi tốt nhá

@linh_hvnh học K11 mà đi làm 1.5 năm rồi. Mình CDD25 học xong giờ mới đi thi BIDV. Nghiệm ra thấy lúc thi đại học thiếu mất 1.5 điểm mà không thể cố đc. Thiệt thòi quá :(:)(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên