BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

anh cóc ơi, cho em hỏi phát là trong đợt tuyển tập trung năm ngoái, sau khi qua vòng thi viết thì sẽ phỏng vấn tập trung ở hội sở hay chia về từng chi nhánh hả a?về chi nhánh phỏng vấn thì e là...haiz

Anh cocghe ơi, cái vụ chuyên viên và nhân viên thì sao hả anh? Chuyên viên dành cho người có kinh nghiệm bao lâu vậy? Em cám ơn anh nhiều :)

Theo thực tế tại BIDV thì chia ra làm 2 chức danh: Chuyên viên và Cán sự. Số năm kinh nghiệm yêu cầu của Chuyên viên là ...0, như mình mới ra trường thi và vào làm chuyên viên luôn nè, hehe.

Khác biệt cơ bản giữa 2 vị trí trên đương nhiên là chế độ đãi ngộ rồi. Còn do đâu mà có thì theo mình biết Cán sự tương ứng với bằng Cao đẳng, còn Chuyên viên từ Đại học trở lên. Khác nhau về công việc thì về lý thuyết Cán sự sẽ hỗ trợ Chuyên viên, nhưng thực tế thì làm như nhau cả thôi do công việc rất nhiều.

các bạn cho mình hỏi ngu tí: file đính kèm có cần ảnh 4X6 nữa ko vậy vì trong hồ sơ dự tuyển có yc file ảnh 46, nhưng trong lúc tạo hồ sơ có upload ảnh rồi:)

Moi nguoi oi cho em hoi ti.
Scan van bang chung chi ay la scan ban goc hay chi can scan ban pho to. Minh doc ma khong hieu lam

anh Cóc cho em hỏi là về việc cam kết điểm TBC tốt nghiệp chính thức không thấp hơn điểm TBC khai báo trong hồ sơ, thì mình nên khai thấp hơn một chút để nếu lỡ điểm TBC tốt nghiệp của mình sau này có thấp hơn cũng không sao đúng ko ạ?tại bọn e còn chờ điểm luận văn nữa mới biết điểm cuối cùng nên không biết thế nào ạ
Uh, nên khai thấp đi một chút cho chắc em ạ. Nếu điểm luận văn không ảnh hưởng đến loại tốt nghiệp thì cứ khai thấp nhất có thể. Nhưng nếu đang ở ngưỡng tiệm cận bằng giỏi & đang đầu tư cho luận văn để được bằng giỏi thì cứ ghi >=8,0 em nhé:D

ôi zời ơi, đến vòng phỏng vấn cuối phải mang hồ sơ gốc đi đối chiếu á, người ta có đối chiếu ngay tại trận và trả ngay tại chỗ không nhỉ, liều phết
Thế bạn nghĩ khi chưa chắc chắn có tuyển dụng bạn hay không người ta giữ bản gốc của bạn làm gì?:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên