BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Tò mò bạn này thi CN nào quá :v, ko thi CN Bắc HY mà gì cũng biết :v

tớ thi GDV bắc HY mà. hum đó chắc tớ cũng gặp bạn mà, bạn là bạn trai duy nhất trong nhóm 6 ng bọn mình pv đúng hem, bạn nữa pv cùng bạn học cùng c3 với tớ mà:)
[ Phải gọi là anh mới đúng ạ vì nhớ hem nhầm thì a sn 90 :) ]

tớ thi GDV bắc HY mà. hum đó chắc tớ cũng gặp bạn mà, bạn là bạn trai duy nhất trong nhóm 6 ng bọn mình pv đúng hem, bạn nữa pv cùng bạn học cùng c3 với tớ mà:)
[ Phải gọi là anh mới đúng ạ vì nhớ hem nhầm thì a sn 90 :) ]

Hôm trước hỏi thì thấy e bảo không thi chi nhánh Bắc HY nà :!,gọi = bạn cho trẻ cũng đc em ah :D, thế em chắc là bạn đc miễn thi ah?

Hôm trước hỏi thì thấy e bảo không thi chi nhánh Bắc HY nà :!,gọi = bạn cho trẻ cũng đc em ah :D, thế em chắc là bạn đc miễn thi ah?
Hem, em và con bạn dùng chung nick vì nick của em bị quên mật khẩu :D
1 bạn khác học trường em mới được miễn thi. Em và bạn ý hum kia call Chi nhánh thì bảo chưa có kq, từ hum ý đến ni chưa bít có kq chưa:-ss.có khi nào ng đỗ lại hem có trong ds mấy ng pv hum trc hem nhỉ :D :D :D

Hem, em và con bạn dùng chung nick vì nick của em bị quên mật khẩu :D
1 bạn khác học trường em mới được miễn thi. Em và bạn ý hum kia call Chi nhánh thì bảo chưa có kq, từ hum ý đến ni chưa bít có kq chưa:-ss.có khi nào ng đỗ lại hem có trong ds mấy ng pv hum trc hem nhỉ :D :D :D
Có lẽ nào ... Chi nhánh mình pv đầu tiên mà có muộn thế, thôi lại hóng vậy, mấy hôm trước thấy có thông tin có bạn đi học việc rồi cứ tưởng mình tạch, hóa ra tất cả đều chưa có :D

Có lẽ nào ... Chi nhánh mình pv đầu tiên mà có muộn thế, thôi lại hóng vậy, mấy hôm trước thấy có thông tin có bạn đi học việc rồi cứ tưởng mình tạch, hóa ra tất cả đều chưa có :D
Cũng chưa bít thực sự là có rồi hay chưa đâu ạ, vì trong 4 ng pv GDV thì thấy 3 ng đều chưa có thông tin gì, còn 1 ng thì ko thấy ý kiến gì,,,

Cũng chưa bít thực sự là có rồi hay chưa đâu ạ, vì trong 4 ng pv GDV thì thấy 3 ng đều chưa có thông tin gì, còn 1 ng thì ko thấy ý kiến gì,,,
1 người chưa thấy thông tin gì hình như là bạn được miễn thi phải ko bạn? có khi người ta đi làm rồi cũng nên, còn chúng mình vẫn ở đây hóng =))

1 người chưa thấy thông tin gì hình như là bạn được miễn thi phải ko bạn? có khi người ta đi làm rồi cũng nên, còn chúng mình vẫn ở đây hóng =))
Ko phải, bạn ý cũng được HO gọi bổ sung hồ sơ nhưng giờ cũng chưa bít là đỗ hay không mà, có khi bạn chưa có thông tin gì là chị mà nhà Hà tây sắp tới chuyển về HY ý

bây giờ mọi người nên chuẩn bị hát bài có khi nào được rồi đó.
có khi nào nhiều bạn đi làm rùi mà ta vẫn chưa biết gì.
có khi nào cả UB tạch hết
có khi nào hội sở bảo đậu, chi nhánh bảo rớt.
có khi nào được như thông báo đảm bao công khai minh bạch
có khi nào có khi nào đâu lại vào đấy......kaka

Trường hợp y hệt CN AG của tớ, người pv đầu tiên và ngiệp vụ thấp điểm nhất lại là người đậu =))
Thật là nực cười! Chưa chắc người thi nghiệp vụ cao nhất đã là hay, vả lại bạn đậu này cũng không phải COCC gì. Khi vào vòng phỏng vấn, nếu mà nhà tuyển dụng thấy ứng viên nào phù hợp thì người ta cũng có cách giúp ứng viên đó đậu.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tiến được Hội sở báo đậu ah?
bây giờ mọi người nên chuẩn bị hát bài có khi nào được rồi đó.
có khi nào nhiều bạn đi làm rùi mà ta vẫn chưa biết gì.
có khi nào cả UB tạch hết
có khi nào hội sở bảo đậu, chi nhánh bảo rớt.
có khi nào được như thông báo đảm bao công khai minh bạch
có khi nào có khi nào đâu lại vào đấy......kaka

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,519
Thành viên mới nhất
nhacaivn88icu