BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

mình thi kiểm ngân? chờ đợi hoài cảm thấy lâu quá

- - - Updated - - -

mình thi kiểm ngân, chị nhấn sự có nói j với bạn không
Mình gọi 2 lần chị ấy đều bảo là chi nhánh đã gửi danh sách Hội sở, đang chờ phê duyệt, lúc nào có kq thì chị ấy sẽ gọi cho người đỗ và dán điểm ở chi nhánh.

C thi vị trí gì đấy, t Bắc HY cũng chưa thấy tin gì nè

T thi GDV. Hôm kia tớ gọi lên CN thì anh ý bảo chưa có kq. Nhưng tớ sợ chỉ ai đỗ mới được gọi, còn mình trượt nên gọi đến hỏi họ bảo là chưa có kết quả. c thi vị trí gì?

T thi GDV. Hôm kia tớ gọi lên CN thì anh ý bảo chưa có kq. Nhưng tớ sợ chỉ ai đỗ mới được gọi, còn mình trượt nên gọi đến hỏi họ bảo là chưa có kết quả. c thi vị trí gì?
mình thi nhân viên QHKH, hôm đó pv cùng bạn, vị trí mình có 2 người pv thôi vì 1 người bỏ cuộc :3

Có bạn nào thi chi nhánh Bình Dương hok? Sao lâu quá hok thấy có kết quả vậy. Có bạn nào được gọi chưa.

mình thi nhân viên QHKH, hôm đó pv cùng bạn, vị trí mình có 2 người pv thôi vì 1 người bỏ cuộc :3
bạn có hỏi được người thi cùng bạn ko? nếu bạn ý cũng chưa được thông báo thì chắc là họ chưa thông báo kết quả thật. còn nếu ko thì chắc chúng ta cùng tạch rồi :((. vị trí t có 4 người thi, mà t chẳng biết ai để hỏi xem các bạn ý dc thông báo j chưa hjx hjx. đợi chờ thế này nản quá

bạn có hỏi được người thi cùng bạn ko? nếu bạn ý cũng chưa được thông báo thì chắc là họ chưa thông báo kết quả thật. còn nếu ko thì chắc chúng ta cùng tạch rồi :((. vị trí t có 4 người thi, mà t chẳng biết ai để hỏi xem các bạn ý dc thông báo j chưa hjx hjx. đợi chờ thế này nản quá
Chưa có kết quả đâu bạn ạ, vì bạn tớ thi nv QHKH ( 1 bạn còn lại yz) cũng chưa có thông báo gì:p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên